Anh em báo danh THIỆT HẠI Zippcoin tại đây nào !

MẤt mấy bửa thức đêm. Bán mua đc cái car đt 50k. :3:oops::oops:

nhắc các bác bán lúc rate 10 đi mà :oops::oops::oops:

Đề nghị thớt share anh e ít zipp làm kỉ niệm;)

Cuộc chơi chưa ngã ngũ mà.

zpc.co thì nó Ban ip việt nam mình lâu rồi mà , vào còn troll làm gì vãi
cái quan trọng k phải mỗi IP Việt mà proxy nó cũng banned và 1 điều nữa mình nhờ đứa bạn bên US mình vào thử nó ko onl laptop nên vào bằng đt cũng bị báo là block do sử dụng sock proxy nhưng mình hỏi nó thì nó bảo nó k biết dùng sock proxy chỉ là đt kết nối wifi và vào thôi

cái quan trọng k phải mỗi IP Việt mà proxy nó cũng banned và 1 điều nữa mình nhờ đứa bạn bên US mình vào thử nó ko onl laptop nên vào bằng đt cũng bị báo là block do sử dụng sock proxy nhưng mình hỏi nó thì nó bảo nó k biết dùng sock proxy chỉ là đt kết nối wifi và vào thôi

chỉ zippcoin.com ok là được , zpc.co dẹp đi cậu , nó chả liên quan gì ở đây cả

thiệt hai 735 zippcoin... xui gê.. dành dụm cả tháng mới dc

có làm có ăn , có chơi có chịu

vậy nên đây là 1 bài học được ăn cả mà ngã thì về không , tớ chẳng phải là trùm gì hết nhưng linh cảm ko chén được là ko làm đâu nhá , cái zipcoin này ko có nhà đầu tư , không có mua bán rầm rộ như STR thì hỏi là nó phát hành ra để làm mắm hay sao

chúc mọi người hãy tỉnh đòn nhé , đừng nhìn về phía tích cực của nó mà nên nhìn về phía tiêu cực hoặc nhiều ý kiến hãy ôm , tiền đấy chứ có phải vỏ sò đâu , hiện tại đang có Onecoin cho bạn nào mạo hiểm muốn thử thì làm luôn đi

chỉ zippcoin.com ok là được , zpc.co dẹp đi cậu , nó chả liên quan gì ở đây cả
giờ ZIPPCOIN có vào đc cũng như ko rồi vì hiện tại chỉ ZPC.CO nó đưa ZIPPCOIN lên sàn dù rằng 99% nó troll nhưng đến hiện tại nhờ nó mà ZIPPCOIN có giá 1k/1k ZIP tuy rằng ít nhưng vẫn có, nhưng sau đêm nay thì chính thức nó thành cmn rác =))
P/S : nhờ vụ này mình phát hiện nhiều tut hay, và cũng ôm đc mấy triệu và 1 đóng acc FB và TW =))

10M zip là tầm 30 củ hả bác :confused:

giờ ZIPPCOIN có vào đc cũng như ko rồi vì hiện tại chỉ ZPC.CO nó đưa ZIPPCOIN lên sàn dù rằng 99% nó troll nhưng đến hiện tại nhờ nó mà ZIPPCOIN có giá 1k/1k ZIP tuy rằng ít nhưng vẫn có, nhưng sau đêm nay thì chính thức nó thành cmn rác =))

ai bỏ zippcoin pm yahoo cho mình nha ......^_^

ai bỏ zippcoin pm yahoo cho mình nha ......^_^
việc gì bỏ dù có là rác cũng ko choáng chỗ là mấy cứ để đó làm Kỹ Niệm =)) đợi nó Open reg reg tiếp cất tầm vài chục triệu chơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week