Anh em báo danh THIỆT HẠI Zippcoin tại đây nào !

Nhìn chữ anything-e.com to đùng ở chữ ký của nó nhé :)
bác revomax bảo ko liên quan đến zpc.co thôi chứ có bảo ko liên quan đến anything đâu :D

vụ zip này chả đụng đến 1 xu, lúc đầu reg đúng 1 acc, không thấy mail về thôi bỏ luôn về sau chả đụng chạm j đến nó luôn :d

Zippcoin là cái chi mô các bác ợ, sao không ai rủ em chơi :D

Người ngoài chẳng hiểu gì hết các bạn cũng phải viết lịch sử về cái đó đi.

k chơi mới là sai lầm =)) chỉ có ai ôm mới chết thôi

buộc phải like mạnh. Nhưng mà vấn đề ở chỗ mình thích ôm coin mà coin này mình lại ko thích chơi :oops:

100kzip cây nhà lá vườn :))

https://mmo4me.com/threads/xin-rut-bao-hiem.219989/

ae nào bị dính ZC ở sàn thì báo danh kìa....
có gì mà báo vói danh ai muốn rút ra chả đc ko chịu rút ra trước khi nó rút BH thì chết nếu nó bán cam chứ báo danh làm gì :) .
sàn nó rút ra vài phút là xong nếu lag thì hơi lâu tí thôi, mà giờ nó là rác rồi còn việc gì phải báo với chả danh =))

có gì mà báo vói danh ai muốn rút ra chả đc ko chịu rút ra trước khi nó rút BH thì chết nếu nó bán cam chứ báo danh làm gì :) .
sàn nó rút ra vài phút là xong nếu lag thì hơi lâu tí thôi, mà giờ nó là rác rồi còn việc gì phải báo với chả danh =))
@Shin chưa Refund tiền mà bạn....

chưa tới 1 tuần mà

@Shin chưa Refund tiền mà bạn....

chưa tới 1 tuần mà
thì ai nói gì nhưng bạn bảo ai dính thì báo danh nhưng giờ sàn đấy đa số rút hết cmnr, chỉ còn lại mem trung thành ko rút thôi, với lại giờ nó scam cái ZIP đấy cũng chả làm j vì chả có giá trị :))

Lâu lâu rãnh log vào zipp thấy vẫn chưa bị banned, liết qua số tiền chơi cũng thấy vui vui, chẳng cần phải lên sàn làm gì cho mệt, k quan trọng :D

làm được zip nào đẩy luôn zip đấy , mà có được vài k rate 12 , sau này nghỉ chỉ hóng mấy bác ôm bom

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week