Help Anh em bàn bạc cách chiến một số off download

Mấy con khởi động lại trình duyệt mà mọi người ko ăn được là do mọi người tắt cookie của trình duyệt đi đấy. Cứ mở lên đi, làm xong hết hãy xóa, xóa sạch hết sẽ ko ảnh hưởng acc sau

Mà ai hướng dẫn mình tinh chỉnh và xài Sandboxie vs.
Mình delete content nhưng vẫn thấy còn nguyên các thư mục cài đặt trong ổ C ? Thế thì có làm tiếp đè lên được ko :-s

Mấy con khởi động lại trình duyệt mà mọi người ko ăn được là do mọi người tắt cookie của trình duyệt đi đấy. Cứ mở lên đi, làm xong hết hãy xóa, xóa sạch hết sẽ ko ảnh hưởng acc sau

Mà ai hướng dẫn mình tinh chỉnh và xài Sandboxie vs.
Mình delete content nhưng vẫn thấy còn nguyên các thư mục cài đặt trong ổ C ? Thế thì có làm tiếp đè lên được ko :-s
CÒn trong ổ C thì bác cài đặt ở ngoài, đâu cài trong sandbox đâu

Vậy h` chỉnh sao đây, lúc làm thấy chỉ có firefox nó hiện [#] thôi. còn lúc cài làm sao chỉnh cho nó cài riêng trong sandboxie nhỉ

Mình cứ gặp con download là bỏ :(. Mặc dù biết là bỏ ăn, nhưng 1 là trình gà, 2 là làm có khi còn tốn time hơn làm thêm acc mới :sick

ko biết là có duyên hay ko, nhưng mà mình thấy có trường hợp win xp làm thì ko ăn nhưng win7 lại ăn, đã test mới dám nói thế

1.Pimp Out Your Facebook Page!
2.Customize Your Facebook With a Theme
3.Replace Ads With Apps and Earn $$
4.Play Videos For Keeps!
5.Start saving money today!
6.Overapps
7.IE9 ( thằng này ăn đc từ bang Arizona loc 1 S6-s8 của HMA)
8.Free Coupon 5000 store...

MÌnh chỉ bik đc những cái đó @@

Nếu có 2 off FB cùng 1 soft cài đặt thì làm tuần tự nhé. Tức là kick link 1 down xong link 1=> kick link 2 down xong link 2=> cài dặt link 1=> finish=> cài đặt soft link 2=> finish. CHờ nó load

2 thằng này ăn chồng cre với nhau đc, nên chủ yếu là do cách làm thui ^^. Không thì làm từng em 1. Xong em 1, delete content Sandboxie rùi làm tiếp con 2 :D

lộ hết cả bí mật :-<

ko biết là có duyên hay ko, nhưng mà mình thấy có trường hợp win xp làm thì ko ăn nhưng win7 lại ăn, đã test mới dám nói thế
Cái này đúng rùi Chị, Win XP muốn ăn đc thì phải........................
không thì cài win 7 là ăn

Mình cứ gặp con download là bỏ :(. Mặc dù biết là bỏ ăn, nhưng 1 là trình gà, 2 là làm có khi còn tốn time hơn làm thêm acc mới :sick
chuyến chiến off down mua VPS hết rùi :D

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:59 PM ----------

Vậy h` chỉnh sao đây, lúc làm thấy chỉ có firefox nó hiện [#] thôi. còn lúc cài làm sao chỉnh cho nó cài riêng trong sandboxie nhỉ

kéo thả vô màn hình sandbox or chuột phải chọn run in sandbox

play bloons 2 với play red riot đừng cài cùng lúc vì nó chung source, install 1 con xong rồi uninstall cài tiếp con thứ 2 sẽ ăn đc cả 2 con.
con facebook photo kia down và install bình thường, khỏi cần submit.
:d
Cho hỏi là cài bằng sandbox sao uninstall đc nhỉ, nếu delete thì delete cả cookie, không khéo lại mất

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back