Anh em ai rành về paypal xem giúp

This card has been disabled for entry into the PayPal system. Please add a different card. You may also contact us using this form.
bạn nào rành tiếng anh giúp mình gửi yêu cầu cho pp cho sử dụng lại card này được ko do hôm bữa chưa verify với ACB
bạn ver bằng VCC à? hay trustcard/smashcard?

anh em nên sent tiền bằng cách mua bán hàng hóa để hạn chế limit cho lành
+1, có lẽ nên chịu tốn fee với nó thôi, hy vọng sẽ hạn chế đc nguy cơ dính limit :(

Gì đây chài
cái dòng này thì account nào chả có pa >.< chỉ những acc new (đã ver) chưa phải gỡ limit lần nào mới ko có, còn acc chưa ver và acc đã từng gỡ thành công limit đều có

mình ver bằng thẻ prepaid ACB
thẻ của bạn còn tiền ko? có từng thao tác lỗi lặp lại với thẻ đó khi nhập vào PP ko? nếu bạn vẫn đang dùng bình thường thì có khi PP nó chém visa ACB chăng :-ss

chơi pp ko biết đâu mà lần, tuần này mình bị limit 6 em đã gỡ được 5 còn 1 em chưa muốn gỡ, để mai rảnh gỡ tiếp

chơi pp ko biết đâu mà lần, tuần này mình bị limit 6 em đã gỡ được 5 còn 1 em chưa muốn gỡ, để mai rảnh gỡ tiếp
bạn thật may mắn và tài giỏi ^^

kinh nghiệm là để đó mấy ngày ko động đến là vào gửi đc nếu tiền sạch

hù bạn chimcanhcut hù mình tý vỡ mật

toàn pro gõ limit paypal ko :( :(
Kinh nghiệm của em là để sau 180 mới rút :p

rút đi acc tớ cũng bị can't send đặt lệnh rút tiền về ầm ầm

thôi ngâm vậy. giờ thử send tiền bằng hình thức mua hàng hóa cũng erros. mệt xác với nó

cái này do paypal bạn ko đủ trust thôi, bạn nên login trên trình duyệt có để lại cookies, sau 24 vào send tiếp
ko đc thì with về bank
tiền sạch thì thoải mái nhé ko limit đâu

toàn cao nhân. đi ra chỗ khác chơi vậy.
vụ này nhìu người post lắm rồi. không chịu tìm mấy bài cũ lại mà đọc nhỉ

kinh nghiệm là để đó mấy ngày ko động đến là vào gửi đc nếu tiền sạch
Cũng không được pro à. Mình để 1 tuần rồi , mà tiền toàn từ site về. Vẫn *** send được . 10 acc bị cả 10 mới đau chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week