All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Gia hạn tool

Gia hạn tool
Code: 49F7D475487D2C0D0A18CC5427E49FE1
Email: [email protected]

Payment ModeAccount
Date05/07/2013 18:19
Batch143027010
FromU0089247 (Nguyen Hoang)
ToU0250315 (bdnall1tool)
Amount$2.00

Tình hình là 3 hôm nay đang rất khổ tâm ;;) tool mình click rất chậm hoặc không click các site buxhost, theo mình nghĩ là do tool nhập captcha sai mỗi khi click ads vì thấy có khi nhập sai (input captcha failed), có khi nhập đúng (input captcha succeed) nên thành ra rất lâu mới click hết ads. Nhiều cái mình để đấy nó run, làm việc mấy tiếng quay qua vẫn còn run y site ấy :( Có cái log trình duyệt thì thấy nó không có click mặc dù tool vẫn run. Không biết có bạn nào bị thế không nhỉ? Ngoài buxhost ra thì mấy site khác ok hết.

Mình cài VC++ 2008 redistribute rồi.

:binhsua95:

Last edited by a moderator:
Tình hình là 3 hôm nay đang rất khổ tâm ;;) tool mình click rất chậm hoặc không click các site buxhost, theo mình nghĩ là do tool nhập captcha sai mỗi khi click ads vì thấy có khi nhập sai (input captcha failed), có khi nhập đúng (input captcha succeed) nên thành ra rất lâu mới click hết ads. Nhiều cái mình để đấy nó run, làm việc mấy tiếng quay qua vẫn còn run y site ấy :( Có cái log trình duyệt thì thấy nó không có click mặc dù tool vẫn run. Không biết có bạn nào bị thế không nhỉ? Ngoài buxhost ra thì mấy site khác ok hết.

Mình cài VC++ 2008 redistribute rồi.

:binhsua95:

Mình test lại thì hầu như nó nhập đúng hết, xác suất nhập sai rất ít, mình nghĩ có thể bạn dùng bản cũ, bạn pm mình, mình teamviewer xem kĩ xem sao.

@lamviecnhieu : bac cho em hỏi muốn CLONE ra profile giống cái profile trước , khỏi phải add site lại thì phải làm sao hả bác ?
Còn paidtoclick.com với cashbux.pl là script gì ai biết chỉ mình cái

mới reg thử vài site cắm trên win 2008 server, tranh thủ trial test cho xong rồi quyết định có mua tool ko

có site phải click captcha ah: scarlet-clicks.info, Ref4bux.com...

nhưng giờ đi kiếm chủ hội nào reg đã, reg hết đám trang này vất vả đây :binhsua46:

@lamviecnhieu : bac cho em hỏi muốn CLONE ra profile giống cái profile trước , khỏi phải add site lại thì phải làm sao hả bác ?
Còn paidtoclick.com với cashbux.pl là script gì ai biết chỉ mình cái

Hiện tại chưa hỗ trợ cái đó bạn à :D

Xin key trail

Mình có 1 vấn đề ntn lần trước mình xin key dùng thử của chủ thớt 1 lần rồi nhưng mà đợt đấy k ai chỉ nên k biết làm chạy dc 1 lần rồi bỏ luôn.Bjo có ng chỉ rồi mình muốn làm lại xin chủ thớt hỗ trợ cho mình lại cái key dùng thủ nữa nếu mình làm dc sẽ gắn bó lâu dài vs chủ thớt tk bạn nhiều :
code D8354482EC74BDE13A9ED25BF38CD8A0
email: [email protected]

chiến riêng buxhost giá bao nhiêu thế thớt ??
nếu thêm được các site Nga nữa thì tốt. nhưng buxhost thôi cũng được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most discussed of week