All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

bạn có thế thêm phần request payout vào tool ko?
có nhiều site yêu cầu payout rồi nhưng nó lại ko pay, nên cần để đánh dấu và bỏ những site này.

bạn có thế thêm phần request payout vào tool ko?
có nhiều site yêu cầu payout rồi nhưng nó lại ko pay, nên cần để đánh dấu và bỏ những site này.
Sao ko xóa nó luôn đi bạn?

hôm nay request payout, qua 2-3 ngày gì đó nó mới kiểm tra rồi pay.
nếu 1 lần khoảng 10-15 site thì cũng hơi nhiều. nếu dùng sock hay nhiều tài khoản khác nhau thì khó lòng nhớ nổi
mình nghĩ là nên có phần này để biết có được trả hay ko.
thêm 1 danh sách những site scam, add new site vào sẽ hiên lên thông báo, nếu trong danh sách thì loại trừ.

mình mua cái tool hình như 3 tháng và khuyến mãi . Tool chạy ổn, mượt. Tuy nhiên mới xài được hơn tháng thì cái nguồn nó die, sửa, chạy được tuần gì đó thì cái main nó die. Giờ nó nằm chết dí trong máy bàn. Chưa có tiền sửa main. Hic. Không biết bao giờ mới chạy được tool đây.

hôm nay request payout, qua 2-3 ngày gì đó nó mới kiểm tra rồi pay.
nếu 1 lần khoảng 10-15 site thì cũng hơi nhiều. nếu dùng sock hay nhiều tài khoản khác nhau thì khó lòng nhớ nổi
mình nghĩ là nên có phần này để biết có được trả hay ko.
thêm 1 danh sách những site scam, add new site vào sẽ hiên lên thông báo, nếu trong danh sách thì loại trừ.
Cái này không cần thiết. Bạn đã dùng sock, chơi nhiều tài khoản bạn phải biết cách quản lý.

Nhiều site ngỡ đã scam nhưng 1 tháng sau nó lại trả đấy

dạo này site nga ra nhìu quá chủ tool ơi :( có ông kia tuyển site nga quá trời chủ tool viết thêm đc ko ạ ??

http://www.ref4bux.com wrong host style
http://www.euro-pinata.com wrong host style
coi lại giùm mình cái nha

Sao mình chạy không thấy bị lỗi này?
Bạn thử xóa rồi add lại 2 site đó xem.

- - - Updated - - -

dạo này site nga ra nhìu quá chủ tool ơi :( có ông kia tuyển site nga quá trời chủ tool viết thêm đc ko ạ ??
List site Nga? hồi bữa mình tính vô trang này xem mà giờ mất sạch link rồi
http://mmo4me.com/showthread.php?109849-Support-cho-anh-em-chien-tat-ca-cac-site-Nga-BONUS-hang-tuan

H Buxhost đã banned IP VietNam , những trang nào ra sau là mặc định là banned . Mình vừa hỏi admin BestLifeBux , nó trả lời là không có banned nước nào hết
Còn hỏi admin davidsbux ( mình cashout lần 3 thì bị banned ) nó trả lời thế này :
Hello Dong

As per my admin message to all re your country is not allowed to cashout here now due to the very high number of cheaters found daily, you are welcome to use earnings to advertise but no longer can a member cash out from your country here.

I have unsuspended your account now for you.

Do Việt Nam cheat nhiều quá nên banned hết , nó unbanned cho mình nhưng không cashout được , chỉ dùng tiền đó để quảng cáo >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week