All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

bác cố gắng fix vụ vượt captcha đăng nhập buxhost đi chứ ngày ngồi gõ 500 site thấy ốm luôn hjx.

Tool hình như có khả năng học nhớ đó. Lúc đầu buxhost thay đỏi captcha tớ cũng phải gõ tay suốt nhưng giờ ít khi phải gõ lắm, auto hết hình như tool nó nhớ. Cậu đừng thay đổi ip của modem xem.

- - - Updated - - -

http://www.cosmicbux.com
Thằng này tool chạy được ko cậu ơi

ủa cho em hỏi... sao 2 site ng kuban và staff mọi hum click bình thường... hôm nay tự nhiên login failse vậy ạ. có ai bị giống mình ko ???

:m003: èo thớt ơi hướng dẫn cách add sock đi - mình đã thử cách add trong phần config nhưng vẫn không chạy đựoc site - dù add sock ở ff vẫn chạy ngon à - site add đúng hết rồi nhưng ko chạy đựoc tool

nhìu site " can not load page " quá bạn ơi ! ko thể khắc phục được luôn , ngày nào mình cũng bị 5-10 trang như vậy ! mà mấy bữa trước reset modem thì hết , bữa nay làm mọi cách vẫn bị hoài luôn ! bạn xem giùm mình nha !
4-14-2013 9-47-02 AM.jpg

nhìu site " can not load page " quá bạn ơi ! ko thể khắc phục được luôn , ngày nào mình cũng bị 5-10 trang như vậy ! mà mấy bữa trước reset modem thì hết , bữa nay làm mọi cách vẫn bị hoài luôn ! bạn xem giùm mình nha !
View attachment 24259

Bạn chạy 1 lần bao nhiêu process cho buxhost?

- - - Updated - - -

:m003: èo thớt ơi hướng dẫn cách add sock đi - mình đã thử cách add trong phần config nhưng vẫn không chạy đựoc site - dù add sock ở ff vẫn chạy ngon à - site add đúng hết rồi nhưng ko chạy đựoc tool

Bạn pm mình nhá, để mình xem sao

sao kuban với staff nó login failse hoài thế bạn... ko reset IP cũng đã nhập mã hoạt động, dùng usergent lun rùi. Mọi khi click mình thường 2 hôm nay có hiện tượng này @@

sao kuban với staff nó login failse hoài thế bạn... ko reset IP cũng đã nhập mã hoạt động, dùng usergent lun rùi. Mọi khi click mình thường 2 hôm nay có hiện tượng này @@

Bạn dùng google trainslate, rồi vô phần profile, rồi bỏ check additional protection account , thì trang kuban-bux với staffbux không bị vấn đề đó nữa.

Attachments

23.2 KB · Views: 54

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,918
172,996
Latest member
Thanhviet

Most viewed of week

Most discussed of week