All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Bạn nào chạy thử rồi thì trả lời dùm mình.
Bạn mình dùng trên VPS chạy êm nhé ... tuy nhiên dùng VPS phải live lâu chút, chứ mỗi lần die đổi con khác phải cài tại tool + code mới ... phiền chủ tool lắm...

Theard thử dùng sock ssh thử dc không ... mình còn dư 1 con sock ssh còn mới chưa sử dụng bao h, vì lúc trước tò mò mua thử 2 con... mình inbox cho chủ theard rồi nhé !

minh chay khoang 10-20 process chu theard oi ! chạy khoảng nhiu là ổn vậy !

Hic, chỉ nên chạy max là 5 process thôi nhé bạn !

Last edited by a moderator:
bác cố gắng fix vụ vượt captcha đăng nhập buxhost đi chứ ngày ngồi gõ 500 site thấy ốm luôn hjx.

Đối với profile tab BH phần profile manager - config - bạn tích chọn vào ô Store Cookie, vậy là chỉ cần nhập captcha lần đầu tiên log in vào site BH đó, và tool sẽ lưu cookie log in và bạn sẽ k cần phải nhập capt những lần đăng nhập sau của cùng site BH đó nhé !

Đối với profile tab BH phần profile manager - config - bạn tích chọn vào ô Store Cookie, vậy là chỉ cần nhập captcha lần đầu tiên log in vào site BH đó, và tool sẽ lưu cookie log in và bạn sẽ k cần phải nhập capt những lần đăng nhập sau của cùng site BH đó nhé !
Trường hợp này là cắm máy 24/24 chứ nếu chạy xong khởi động lại vẫn phải nhập capcha nhỉ?

Trường hợp này là cắm máy 24/24 chứ nếu chạy xong khởi động lại vẫn phải nhập capcha nhỉ?

K bạn :) chạy xong tắt tool, tắt máy . Sau đó mở máy, bật tool thì cũng k cần nhập capt lại nhé, cho dù đổi IP hình như vẫn k cần nhập lại capt ...

Lúc trước do phải trông nhà nên phải ở dưới nhà mà wifi của mình ở dưới nhà khá yếu, mình dùng đỡ wifi free của mấy khách sạn gần nhà thì hình như k cần phải nhập lại capt, mình cũng k rõ là có phải vậy không... các bạn check với mình thử... Tuy nhiên mình thấy khả năng là cao :D

CODE: BD8B39D6FDC68E64E992F12F36E8D1FE

Email: [email protected]

Batch:
140152143

Payment ModeAccount
Date04/15/2013 04:32
Batch140152143
FromU2276873 (peternthau)
ToU0250315 (bdnall1tool)
Amount$2.00
MemoMua key All1tool
Payment PurposeOther

Ai có lòng hướng dẫn mình chạy Profile = Proxy và add check link vào tool với, mới dùng nên ko rành lắm. Nếu cùng lúc chạy tool = ip chính và proxy ( 2acc khác nhau ) thì chạy đc ko? Mình thử chạy nhưng toàn bị Ex hoặc can't load :(. Xin giúp đỡ

:m020: thớt ơi check lại hộ 3 site này cái - nó kick rồi nhưng mà trong tool hiện ntn à -
http://www.click4earn.net/
http://www.clix-dollars.com/
http://www.compbux.com/
hình như có link kick vào bị trừ tiền or khóa tk hay sao đấy mới dính à

Hãy làm theo các bước như bạn Mikalova để hạn chế nhập capcha lần tiếp theo.

Thay IP sẽ cần nhập capcha.

Cảm ơn bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week