All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Site Aurora chạy được rồi, nhưng nó có lỗi nhỏ là: phần nhập username và pass mặc định chung cho tất cả site trong group không hoạt động, mình phải nhập tay từng site một, mất thời gian lắm. Bạn xem khắc phục nhé

Site Aurora chạy được rồi, nhưng nó có lỗi nhỏ là: phần nhập username và pass mặc định chung cho tất cả site trong group không hoạt động, mình phải nhập tay từng site một, mất thời gian lắm. Bạn xem khắc phục nhé
mình cái này vẫn bình thường, buxhost cũng vậy, lâu lâu nhập vài capt thôi mà. đâu có bị không click đâu

ah tiện đây cho mình hỏi, acc no-minimun bị ban rồi giờ mình clear cookie rồi tạo lại acc mới, dùng chung LR thì có được không

Bạn nhập acc cho profile, rồi nhớ nhấn nút save ở phía dưới nha bạn :D

Buxhost có vài bạn tool ko click hết ads à?

Sau lần buxhost update gõ mỏi tay captcha :)) mong thớt sớm train xong captcha mới để cho anh em đỡ vất vả :D

Nhân tiện có ai bị ko click ads buxhost ko? sau khi buxhost update mình có rất nhiều site buxhost ko click mà vẫn báo ok :|

5E932741BF07E716F2091D1E7FBF44DC
181E546885F336CB8D544D3913914BBF

Cho em gia hạn của 2 code này nhé, check dùm em và gửi vào cùng email đó nhé :)
Thank anh.

vẫn không click được Standard ADS của BuxHost bác à không biết phải do ngày trước mình chỉnh thời gian chờ ads Buxhost là 1s , h bỏ chức năng đó nhưng nó vẫn chờ 1s click ko? . H mình muốn chỉnh lại cho nó bình thường tức ads bao nhiêu s là chờ bấy nhiêu thì chỉnh ở đâu?

đúng rồi bác. có vài site nó click còn thiếu quá trời. đang tổng hợp lại để send cho bác đây

Uh ok bạn, bạn tổng hợp dùm mình để mình xem và fix lun.

vẫn không click được Standard ADS của BuxHost bác à không biết phải do ngày trước mình chỉnh thời gian chờ ads Buxhost là 1s , h bỏ chức năng đó nhưng nó vẫn chờ 1s click ko? . H mình muốn chỉnh lại cho nó bình thường tức ads bao nhiêu s là chờ bấy nhiêu thì chỉnh ở đâu?

Bạn cho mình biết các site bạn bị như vậy không, nếu mình biết thì sẽ khắc phục sớm lun? Mình bỏ thời gian chỉnh chờ ads rồi bạn à,

- - - Updated - - -

5E932741BF07E716F2091D1E7FBF44DC
181E546885F336CB8D544D3913914BBF

Cho em gia hạn của 2 code này nhé, check dùm em và gửi vào cùng email đó nhé :)
Thank anh.

email và proof giao dịch đâu bạn?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week