All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

vấn đề quan trọng nhất bây giờ là cái captcha của buxhost , cố gắng nha thread, nhập tay mấy chục site thì cũng mệt ra phết

vấn đề quan trọng nhất bây giờ là cái captcha của buxhost , cố gắng nha thread, nhập tay mấy chục site thì cũng mệt ra phết

Hiện tại captcha đăng nhập thì mình chưa có giải pháp (nhưng lưu cookie rồi thì đa số bạn không cần nhập captcha đăng nhập lại), hiện mình đang train cho captcha click ads của buxhost bạn à, hiện tại cũng đã xong. Chút mình update trước cho buxhost.

Mình mới update trước,
- Hiện tại click ads buxhost đã tạm thời ok (Bỏ thời gian chờ ads là không thể, nên mình bỏ lun chức năng đó rồi)
- User Agent giờ đã chuyển qua phần Profile Config
- Có thể delêt site trực tiếp ở tab Run Control (Chọn những site cần delete=> chuột phải chọn delete)

Về việc fix các site, thì mình sẽ làm tiếp trong tối nay.
Hiện tại có vấn đề gì với buxhost thì các bạn post lên đây nha (các bạn nhớ kiểm tra kĩ dùm mình trước khi post, một số site buxhost nó còn hiện ad nhưng bị limit số lượng click)

Nếu hnay có Update thì tốt quá :binhsua50:
Bạn có thể thêm lựa chon Del Site từ tab Run Control được không?
Thanks

cái này hay đấy bạn ak.vì nhiều lúc muốn del site scam đi mà phải vo tab profile lâu lăm hjx

- - - Updated - - -

buxhost có captcha mới + với hay bị blog ip lắm . mình chạy có 5 site mà vẫn bi nó blog ip hjx.
à với cả vẫn chưa delete dc từ tab run bạn ak

Last edited by a moderator:
cái này hay đấy bạn ak.vì nhiều lúc muốn del site scam đi mà phải vo tab profile lâu lăm hjx

- - - Updated - - -

buxhost có captcha mới + với hay bị blog ip lắm . mình chạy có 5 site mà vẫn bi nó blog ip hjx.
à với cả vẫn chưa delete dc từ tab run bạn ak

Mình Del site bình thường

Các site Auraro lỗi rồi, trang nào cũng báo đăng nhập sai username và password hết. Trong khi đăng nhập website thì bình thường.
ví dụ như: cashnhits,rulebux,cashtream,cashtravelle

Các site Auraro lỗi rồi, trang nào cũng báo đăng nhập sai username và password hết. Trong khi đăng nhập website thì bình thường.
ví dụ như: cashnhits,rulebux,cashtream,cashtravelle
Cái này mình không chắc lắm, nhưng mỗi khi bị như vậy mình reset thay ip click lại bình thường.

bạn ơi sao các site trong buxhost nó toàn thông báo thế này vậy Can not load page? hjx, đăng nhập bằng web thì vẫn ok, mạng nhà mình không hề chậm bạn nhé..

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back