All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

cái này hay đấy bạn ak.vì nhiều lúc muốn del site scam đi mà phải vo tab profile lâu lăm hjx

- - - Updated - - -

buxhost có captcha mới + với hay bị blog ip lắm . mình chạy có 5 site mà vẫn bi nó blog ip hjx.
à với cả vẫn chưa delete dc từ tab run bạn ak
Vì nó vừa update nên chưa ổn định là chắc rồi :) Chạy thử 4 process/lượt xem thế nào?

Bỏ lun chức năng đó rồi mà vẫn còn vượt thời gian chờ ads không chỉnh lại được luôn
Chỉnh lại rồi phải bấm saved, sau đó qua tab run refesh mới có thay đổi :D

Các site Auraro lỗi rồi, trang nào cũng báo đăng nhập sai username và password hết. Trong khi đăng nhập website thì bình thường.
ví dụ như: cashnhits,rulebux,cashtream,cashtravelle
Chọn profile cần chạy, clear cookies. Những site aurora nên clear cookies trc khi chạy hoặc là bỏ chức năng store cookies luôn :D

bạn ơi sao các site trong buxhost nó toàn thông báo thế này vậy Can not load page? hjx, đăng nhập bằng web thì vẫn ok, mạng nhà mình không hề chậm bạn nhé..
Bị block IP rồi. Reset modem là vào dc, chỉ chạy 4 process/lượt. ^^

cho mình hỏi bên buxhost cứ phải canh ngồi gõ captcha cho nó login hả ??
Cái này do nó thay đổi cơ chế hình ảnh captcha thành ra phải dạy học cho tool thì nó mới thông minh mà lựa chọn đúng nếu gặp phải hình tương tự vì tool giống như đứa bé vậy đó mà :) Con người cũng cần phải học mới hiểu biết và phân loại thì cỗ máyl cũng thế thôi^^

mình chọn store cookie rồi mà đăng nhập lại vãn phải nhập captcha buxhost nhỉ?

- - - Updated - - -

mình chọn store cookie rồi mà đăng nhập lại vãn phải nhập captcha buxhost nhỉ?

thank bạn :D
hồi lúc bạn nói chạy 5 process :D
giờ giảm xún 4 chắc chạy cả buổi mới xong tất cả các site :D

bác cứ như em.Chạy 1 lần khoảng 20 chục slot cũng được.Cái nào cant not login thì bác cứ dể đó.XOng list site rồi reset modun và nhấp chuột chỉ chọn mấy cái site lỗi mà chay lại.>>đảm bảo sẽ chạy OK.

Vẫn còn các lỗi sau đây:
1) Các site aurora, mình đăng nhập web thì bình thường, đăng nhập bằng phần mềm thì tới lúc gõ captcha xong nó báo sai .Đã xóa cookie và đổi IP vẫn không được.
2) Các site buxhost, click không hết ads, vẫn còn xót lại khoản 2,3 ads.
3) Các site Cashcurseder: thì bị dính cheat link liên tục và baned acc.
Mong bạn xem lại các lại này nhé.
Thansk

Bạn ơi, mình có ý kiến nho nhỏ góp ý nè: ở ngoài Run Control đó bạn, bạn có thể cho thêm chức năng chỉnh sửa được không?
hi, để mỗi lần có site nào mình mới rút thi mình ghi chú cho nhanh :D

bấm f2 cũng đâu có mất cái captcha đâu thớt :(
F2 là tới process cần nhập captcha, ai nói ko phải nhập đâu bạn?

Vẫn còn các lỗi sau đây:
1) Các site aurora, mình đăng nhập web thì bình thường, đăng nhập bằng phần mềm thì tới lúc gõ captcha xong nó báo sai .Đã xóa cookie và đổi IP vẫn không được.
2) Các site buxhost, click không hết ads, vẫn còn xót lại khoản 2,3 ads.
3) Các site Cashcurseder: thì bị dính cheat link liên tục và baned acc.
Mong bạn xem lại các lại này nhé.
Thansk
2 thì fải do a mình fix. 1 thì nó báo ưởng user pass thì nhập băng tay vào trinh duyệt xem vào dc ko? Dung roboform có thể thiếu hay dư ký tự. 3 thì trc khi chạy, bạn vào các mục ptc,clik contest,ptr,.. xem co cheat ads là gì? Thường là hình ảnh hoặc mã. Dung chrome thì f12 di chuột đến cheatlink để copy mã hoặc link ảnh cho vào phần cheatcheck của tool là ok.

vừa rút tiền ở probux thì bị suspended

"5.3. You can't use anything that automates tasks or clicks advertisements for you, including, but not limited to any software, plugin, script or autoclicker.

có bạn nào bị gống mình không, và có ai có cách khắc phục không, hix mãi mới được 5$

hiện site probux mọi người nên click = tay đi thôi. nhiều người khóc là bị ban rồi.
site nominimun của mình cũng vừa bị ban hôm nay :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week