All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

thớt có thể tạo nhìu usẻ agent để thêm cho mỗi Profile khác nhau không?để mỗi acc là một user agen khác nhau, tránh ae chơi nhìu acc bị phát hiện!

Inobux thì đúng là Gen4, xem lại lúc chạy có thể site load chậm.

Inabux không phải Gen4 và tool chưa hỗ trợ bạn nhé. Đúng ra nó là PtcEvolution.

Mình thấy clixboom đã click.

Inobux nó chạy ko thấy site load chậm... để ý nó chạy trên tool có 5 giây xong báo luôn could not load page

Buxhost tool chỉ click các ads mini, còn ads lớn ko click được, có ai bị vậy ko

Mình đang theo dõi nó, mấy bạn khác hôm nay cho mình biết là buxhost tool click được ko nhé.
Nếu TOol click không được buxhost, các bạn hãy bỏ check "Waits ads in" trong phần profile đi, vì bi giờ nó fix không cho bỏ thời gian chờ ads đâu :D.

Hiện tại mình đang train captcha cho buxhost click ads.(tạm thời buxhost ads vượt qua khoảng được 70%)

thớt có thể tạo nhìu usẻ agent để thêm cho mỗi Profile khác nhau không?để mỗi acc là một user agen khác nhau, tránh ae chơi nhìu acc bị phát hiện!

ok mình sẽ fix sớm.

Last edited by a moderator:
Xác nhận buxhost lick được ạ.Bác có thể thêm chức năng xóa site ngay trên tab RUN được ko ạ.
Mình sẽ làm ngay sau khi vấn đề buxhost được fix nha bạn.

- - - Updated - - -

Xác nhận TUN click ko hết ads BuxHost.

Bạn bỏ check thời gian chờ ads (không check vào ô đó nữa), thì tool click gần hết không?

Hôm nay chủ thớt có cập nhật thêm 1 site ko... có nhiều site thấy click ko đc ạ

Mình tính fix cho các bạn nhiều site, nhưng hôm qua tới giờ dính thằng buxhost mình đang phải train captcha đượt vượt qua, buổi tối sẽ update cho các bạn 1 số site. và thêm các yêu cầu liên qua ntới profile.

có thể thêm âm thanh vào trong tool được ko bạn? khi nào có captcha thì nó báo, chứ nhiều lúc ngồi sát bên làm chuyện khác mà chẳng biết nó có gì hay ko?

Mình sẽ làm ngay sau khi vấn đề buxhost được fix nha bạn.

- - - Updated - - -

Bạn bỏ check thời gian chờ ads (không check vào ô đó nữa), thì tool click gần hết không?

Đã thử theo cách của thớt nhưng vẫn không clix hết Ads ^^

- - - Updated - - -

có thể thêm âm thanh vào trong tool được ko bạn? khi nào có captcha thì nó báo, chứ nhiều lúc ngồi sát bên làm chuyện khác mà chẳng biết nó có gì hay ko?

Báo Capcha bằng âm thanh có rồi mà bạn. Bạn ktra lại xem có để Mute không

sao mình kiếm ko thấy cái phần bật âm thanh gì cả bạn ơi? nó nằm ở đâu vậy?
bác lamviecnhieu có thể thêm phần site scam vào ko? như là mình add site scam vào list, lỡ mà có thấy lại sau này thì tool sẽ tự động loại bỏ

bác thớt nên update thông tin trên bài viết chính, vấn đề buxhost và cách khắc phục ntn hả bác? đang tính mua soft của bác chiến đây,

bác lamviecnhieu có thể thêm phần site scam vào ko? như là mình add site scam vào list, lỡ mà có thấy lại sau này thì tool sẽ tự động loại bỏ
ta cũng chả biết nó nằm ở đâu :D
nhưng mình chạy trên vps thì nó vẫn có âm báo về =))

Tab Configuration --> Input captcha rington

Good idea:D

bác thớt nên update thông tin trên bài viết chính, vấn đề buxhost và cách khắc phục ntn hả bác? đang tính mua soft của bác chiến đây,

Uhm sao khi mình fix buxhost ok, mình sẽ thông báo chính thức lun.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,059
172,125
Latest member
tienbip12

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back