All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Thớt ơi, tool mình sau khi down bản cũ ở topic cài lại ( copy file trong thư mục Sites chép đè lên các file trong thư mục Sites mới down ) thì chạy ok. nhưng bị lỗi là không update đc, ko save đc. Mình đã ấn save nhưng khi mở tool lên thì tool không lưu lại, vẫn ở trạng thái ban đầu. :binhsua10:

Có gì thớt onl yahoo team giúp mình xem sao nhe. hihi

quên cái này nữa, là tool tắt ko đc :D bấm x mà tool ko tắt, muốn tắt phải reset lại máy :D

Last edited by a moderator:
ở phần site Nga sao mình ko thấy site nào vậy thớt ơi

Thớt ơi, tool mình sau khi down bản cũ ở topic cài lại ( copy file trong thư mục Sites chép đè lên các file trong thư mục Sites mới down ) thì chạy ok. nhưng bị lỗi là không update đc, ko save đc. Mình đã ấn save nhưng khi mở tool lên thì tool không lưu lại, vẫn ở trạng thái ban đầu. :binhsua10:

Có gì thớt onl yahoo team giúp mình xem sao nhe. hihi

quên cái này nữa, là tool tắt ko đc :D bấm x mà tool ko tắt, muốn tắt phải reset lại máy :D

Chà chà, không biết bị gì ta, tối nay mình đi làm về mình mới teamviewer cho bạn được.

- - - Updated - - -

Up mình cũng bị lỗi như bạn ở trên

Bị lỗi ở bản cũ, hay bản update mới vậy bạn.
Bản update mới mình thay đổi có chế lưu thông tin site một chút, nên ko biết có ổn định không.

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi chỗ schedule có cái Process giờ ghi số của PID nào chạy hả cậu?

À quên nói, ghi số lương process sẽ chạy,
VD: hiện tại bạn tạo ra 8 process, thì khi tới giờ, nó sẽ lấy ra 4 process nào trống để chạy.

- - - Updated - - -

ở phần site Nga sao mình ko thấy site nào vậy thớt ơi

Bạn vui lòng coi trang 1 rồi tự add vô nha bạn

Cho mình hỏi thêm là giờ ví dụ như có 2 process chạy custom, Nếu mình chỉnh cho 1 process chạy 1 profile đc ko cậu? :binhsua17:
Probux đang click ngon lành tự dưng vài hôm nay cứ bị "Page MainAds, State:Waiting Page' ---> "Page, State there some problem with page" ko click đc, check thì mình log-out hết trên trình duyệt rùi.

[email protected]

B59D9BF95F66250C26EAEE2C2CCC9AED

Dear Tuyen,

You have successfully sent a payment from your account U4896124 (nguyentuyen89):

Date: 3/5/2013 1:55 AM
Batch: 134202874
Sent To: U0250315 (bdnall1tool)
Amount: $2.00
Memo: N/A

Thank you.

Bạn xem lại cho mình 4 trang Incentives báo OK nhưng ko click nhé

gptmill.com/
myconect.com
online-bux.com/
adzub.com

Sr chưa đủ 20 post

có ai có list site tool này chia theo từng loại script ko. cho mình xin để chơi với. newbie PTC nên ko biết site nào uy tín cả. mình làm ref ko cần bonus. chỉ cần 11 tháng tầm 10$ thui. newbie nên ae đừng chém nhé

Đã send patch cho các bạn, sẽ check lại các site incentive

http://xudbux.com/=> Mình mới check có sao đâu bạn?

Bạn xem lại cho mình 4 trang Incentives báo OK nhưng ko click nhé

gptmill.com/
myconect.com
online-bux.com/
adzub.com

Sr chưa đủ 20 post

Ngoài site gptmill ra, hình như 3 sites còn lại là mới ra nên site nó có lỗi, bạn dùng trình duyệt click ko được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,936
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week