All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

sao nhìu site như cashnhits, juno bux, chaoticbux,... mình click đc 2 3 ngày rồi tự nhiên tool lại gi là Wrong host type vs exception là sao?????. VS sao mình click 1 trang rất lâu click hết 150 trang mất gần 6 tiếng, mình mới xài tool lần đầu

sao nhìu site như cashnhits, juno bux, chaoticbux,... mình click đc 2 3 ngày rồi tự nhiên tool lại gi là Wrong host type vs exception là sao?????. VS sao mình click 1 trang rất lâu click hết 150 trang mất gần 6 tiếng, mình mới xài tool lần đầu
PM mình teamviewer kiểm tra giùm cho :D

Sau khi cập nhật mấy bữa nay buxhost thường bị can not load. Không biết có ai bị không.

cannot load là do bị block IP bởi cơ chế buxhost đó. Dự đoán là các IP VN chỉ chạy tối đa 5 sites để kết nối vs host của buxhost dc thôi. Chạy buxhost thì khoảng 4-5 process/ lần thôi. Kết hợp vượt thời gian chờ thì cũng nhanh lắm. giờ muốn vào thì reset modem đi :D

Thế là do mạng của bạn rồi.
Có thể set mặc định tool khi bật lên ban đầu hiện ra lun cái khung ACC được không chủ tool. Để vậy khi nó chạy biết nó đang chạy acc nào và khi cần đăng nhập cho nó dễ.

Gia hạn tool 2 tháng chỉ buxhost
Đã thanh toán $0.8 từ LR
asiaroot
Batch 134398912
mail [email protected]
647980318A539EFBBA306EC7066B5D3C
Cho hỏi thêm : mình vào 2 modem , có cách nào chạy tool thứ 1 modem 1 ,chạy tool thứ 2 modem 2 không .Thank

Last edited by a moderator:
:binhsua10: ko có site nga mới à thread ??
Site Nga vượt captcha khó lắm, vẫn đang trong quá trình nghiên cứu hehe :D

Gia hạn tool 2 tháng chỉ buxhost
Đã thanh toán $0.8 từ LR
asiaroot
Batch 134398912
mail [email protected]
647980318A539EFBBA306EC7066B5D3C
Cho hỏi thêm : mình vào 2 modem , có cách nào chạy tool thứ 1 modem 1 ,chạy tool thứ 2 modem 2 không .Thank

Chưa hiểu ý cậu lắm. Đơn giản là nếu cậu ra Wan được = 2 IP WAN khác nhau thì all1tool cũng vậy, tương tự như 1 trình duyệt web :D Nhưng cái này mình nghĩ tốt nhất là dùng 2 user accounts của win ra 2 IP khác hoặc dùng VM :D

Bạn ơi, mình có thể chỉnh cho tool không update được không? Lần nào mở nó cũng hỏi update cả, mà có lần update xong, cái avast nó ko cho chạy nữa :-s

Bạn ơi, mình có thể chỉnh cho tool không update được không? Lần nào mở nó cũng hỏi update cả, mà có lần update xong, cái avast nó ko cho chạy nữa :-s

cái này đơn giản. cậu cứ thêm ẽxception cho tool sau khi update là ok mà. hoăc khi nó hỏi update ko thì cậu cancel đi và dùng bình thường. tuy vậy sẽ ko click dc nhưng site mới fix ^^

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back