• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

ok mình xóa cookie thì cũng bị, để mình check lại.

Tạm thời để click trang đó, bạn có thể login bằng trình duyệt, rồi dùng chương trình lấy cookie từ trình duyệt copy vô chương trình để chạy :D.

Mình đã biết nguyên nhân và sẽ cập nhật vào phiên bản tới.
cảm ơn chủ thớt :m204:

bạn ơi cho mình hỏi sao mình chạy buxhost thì nó ko hiện gì và thấy ra luôn chữ Finish running for this process-0s vậy

bạn ơi cho mình hỏi sao mình chạy buxhost thì nó ko hiện gì và thấy ra luôn chữ Finish running for this process-0s vậy

Bị buxhost thôi hay tất cả? Bạn cài cái vs 2008 distributed (như trong yêu cầu trang 1) chưa? Bạn up hình cho mình xem.
Nếu ko được nữa thì đưa mình teamviewer xem.

Chủ thớt coi lại cái giá dc ko? tất nhiên là mình rất hoan nghênh và cám ơn những người đã làm ra tool để cho mọi người đỡ vất vả ko phải cứ ngồi cặm cụi click tay.
Nhưng mà liệu với giá như thế có phù hợp hay ko?
ko biết của những bạn khác thế nào nhưng của mình thì các scrip PTCEvo ko click dc, hầu như các site Nten cũng ko click dc, như site Neobux thì thấy click dc nhưng khi mở lại bằng trình duyệt thì lại chưa thấy click.
còn có nhiều site thì cws phải ngồi click captcha
Mình thấy là tool chạy rất tôt đối với các scrip Buxhost

Chủ thớt coi lại cái giá dc ko? tất nhiên là mình rất hoan nghênh và cám ơn những người đã làm ra tool để cho mọi người đỡ vất vả ko phải cứ ngồi cặm cụi click tay.
ko biết của những bạn khác thế nào nhưng của mình thì các scrip PTCEvo ko click dc, hầu như các site Nten cũng ko click dc, như site Neobux thì thấy click dc nhưng khi mở lại bằng trình duyệt thì lại chưa thấy click.

PTCEvo và NTen ko click được ?? các site nào ko click được?
Nhiều site bắt nhập captcha là khoảng bao nhiêu bạn, có 3 loại captcha bắt buộc phải nhập hiện nay là reCaptcha(google), SolveMedia, và Flash. Bạn có thể tạo 1 profile riêng để chạy các site này (hầu hết nó là của Aur0ra).
Neobux nó ko click tất cả ads hay chỉ chừa lại vài ads? Vì theo mình biết ads của neobux cũng sẽ ra ngẫu nhiên, bạn chạy lần đầu nếu ko chắc thì chạy lần 2. Lâu lại chạy lại thì vẫn có ads.

Bác check mail rồi active dùm e nha
Code của e là :
2DFAADED5D12357F80A59CB5E3E6BD64

Thanks bác

Mình check mail thì ko thấy mail thông tin bạn gửi, bạn có thể để thông tin mail của bạn lên diễn đàn luôn nha, mà bạn dùng trial phải ko?

Mình check mail thì ko thấy mail thông tin bạn gửi, bạn có thể để thông tin mail của bạn lên diễn đàn luôn nha, mà bạn dùng trial phải ko?

Thông tin đây bác
Date: 11/26/2012 10:36 AM
Batch: 121524707
Sent To: U0250315 (bdnall1tool)
Amount: $2.00
Memo: MUA TOOL ALL1 26/11/2012

Code của e là
2DFAADED5D12357F80A59CB5E3E6BD

Mail mình là [email protected]
Thanks admin

Thông tin đây bác
Date: 11/26/2012 10:36 AM
Batch: 121524707
Sent To: U0250315 (bdnall1tool)
Amount: $2.00
Memo: MUA TOOL ALL1 26/11/2012

Code của e là
2DFAADED5D12357F80A59CB5E3E6BD

Mail mình là [email protected]
Thanks admin

Ok mình đã send patch (mà hình như cái code bạn đưa là thiếu 64 ở cuối :D)

bác thớt check lại mấy trang NTEN đi,các trang có captcha đều k login được,tool k hiện captcha để gõ tay mà liên tục Waiting Captcha với Get Page thôi :(
tool tự by pass captcha log in cho nên ko hiện captcha để click đâu :D Nếu có bị trục trặc trang nào bạn cứ để lại page đó để kiểm tra hoặc để lại yahoo tụi mình sẽ pm hỗ trợ teamviewer :)
Neobux hoàn toàn click dc, log vào thấy còn ads là do ads của nó ra liên tục nha bạn :) Còn Evo và Nten nào ko click được bạn cứ để lại tên site và yahoo tụi mình sẽ check và pm bạn teamviewer nếu thấy cần thiết. Còn giá như vậy là rất hợp lý rồi, trước đây các tool phải nhập captcha login = tay thì giá đã 1$ rồi, tool này là tool kiếm tiền mà lại 90% tự động (tự động login captcha đăng nhập), 2$ làm vốn thì chỉ chưa đầy 50k/tháng mà kì kèo mãi :) Có mấy tay nước ngoài pm bọn mình toàn báo giá 3,5-4$ thôi đó bạn à :)

Update 1.2.3.0
- Fix site: http://gptclicks.com
- Fix http://grandeclix.com
- Fix http://bigtimebux.com, vượt qua được chống cheat ( thằng này có cơ chế chống cheat khôn lắm :D)
- Fix site probux
- Thêm chức năng, nếu ko nhập captcha login trong vòng 5 phút, chương trình sẽ tự bỏ qua site đó và thông báo trạng thái No Captcha Input
- Fix một vài lỗi nhỏ

chào bạn!
cho mình dùng thử tool vài hôm để kiếm vốn trả tiền tool
A43B8B8ABA1245B9CE5D1BBEFD0FFC95

tác giả check trang này nhé showcaseptc cứ bị can not detect, đã đưa vào cashcrusader rồi, clear cả cookie nữa mà cứ báo can not detect, ah còn cái này nữa những trang thuộc thể loại cashcrusader chẳng hạn như dreammails, cashdelight, showcaseptc, tesasteamails đều có mục affiliate pages cái đó giống như paid2click của donkeymails mà tool mình chưa chạy được

09C62F4FCEA96D9375F1533F686150BA
đã hết 1 tháng
up thêm tháng mới nhá

toàn bộ mục paid2click của youromail còn nguyên

Mình sẽ check lại.

09C62F4FCEA96D9375F1533F686150BA
đã hết 1 tháng
up thêm tháng mới nhá

Cho mình thông tin email và proof giao dịch nha bạn.

- - - Updated - - -

tool của mình cứ báo lỗi hoài, chẳng chạy được tool, có gì hỗ trợ mình với

PM yahoo mình All1ToolOwner để mình teamviewer thử

Mình thông báo là thằng probux mới thêm đoạn mã nhỏ để ngăn tool, nếu bạn nào chạy ko được probux thì có thể lấy bạn vá tạm thời này để chạy, giải nén rồi chép đè vào thư mục chính. https://www.box.com/s/vywm2pcqfahm3swh5jxh

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom