All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

vinhtrieu

Junior
Reactions
18
MR
0.000
bản 1.1.1.2 site aurora không vượt được cheat check và cũng không hiện lên bảng cheat check đó trong tool, nhưng vẫn hiện finish nhưng khi vào web thấy vẫn còn ads click tay thì gặp ngay hiện bảng cheat check cụ thể là 2 trang lighthouse-clicks và mousetrapclicker

- - - Updated - - -

khi click tay xong ads báo cheat check cho tool chạy lại thì too đã chạy hết ads

Angel82

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Originally Posted by Angel82
Đã send 1.2$ qua pp.
Tác giả gửi patch vào địa chỉ mail theo acc paypal hoặc [email protected] cho tớ nhé:
799874CA25A5D3FFCA1C4CA3CC6A6B21

PM [email protected] cho mình cái transID

Làm ơn gửi patch cho tớ với!!
Transaction ID: 3P351740E3820281W

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
bản 1.1.1.2 site aurora không vượt được cheat check và cũng không hiện lên bảng cheat check đó trong tool, nhưng vẫn hiện finish nhưng khi vào web thấy vẫn còn ads click tay thì gặp ngay hiện bảng cheat check cụ thể là 2 trang lighthouse-clicks và mousetrapclicker

- - - Updated - - -

khi click tay xong ads báo cheat check cho tool chạy lại thì too đã chạy hết ads

Vậy cuối cùng, là tool ko click ads nào, hay click được nhưng vẫn còn chừa lại ads?

Chiều nay mình sẽ gửi patch (nhớ ghi đầy đủ thông tin)

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Mình nghĩ chủ thớt nên dành 1 thời gian nhất định cho dùng thử để fix hết các lỗi về click ads hay check cheat rồi mới thu phí. Ngày nào vào cũng thấy report lỗi thế này chưa ổn lắm
Thêm nữa cho mình hỏi, bạn có thu phí = PZ ko

hunterxxi

Hero
Reactions
514
MR
1.004
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình mới update, thấy có cái chức năng mới shedule, ko biết nó tùy chỉnh ở đâu vậy bạn ơi.
Mà hình như site cashtream ko click được à. mình nâng cấp lên V1.1.1.2 mà ko click được, bản cũ thì click được.
Mong chủ tool xem lại :D
Vào tab profile manager. Chữ config ở ngay mỗi profile. Còn cashtream ko click được, chắc do trục trặc kỹ thuật lúc update. Phiên bản cũ click dc :D

- - - Updated - - -

Trang đầu mình ko vào dc, trang 2 thì chưa test. Thấy nó ko có proof nên cũng ngại :D
Mình nghĩ chủ thớt nên dành 1 thời gian nhất định cho dùng thử để fix hết các lỗi về click ads hay check cheat rồi mới thu phí. Ngày nào vào cũng thấy report lỗi thế này chưa ổn lắm
Xin lỗi bạn. Cái click ads và cheat check này thì ko phải là lỗi. Là do cái phần cheatlink config khai báo dư nên tool bỏ qua hoặc admin site nó đã chỉnh script khác đi thì ko phải lỗi của tool mình nhé bạn. Cần phân biệt rõ cái nào là lỗi tool và cái nào là do thằng admin sửa script nhé. Hơn nữa mình đã bảo dừng thảo luận về việc thu phí của bọn mình rồi. Nếu bạn cảm thấy ko theo được tụi mình cũng đâu ép mà cứ phải vào than đi than lại về việc này :-? Có những bạn sẵn sàng bỏ 5$ để mua 5 tháng mà bọn mình ko dám nhận vì sợ trách nhiệm quá nhiều ko kham nỗi. Nên tạm thời chỉ bán thời hạn dài nhất là 2-3 tháng thôi bạn à! Nếu bọn mình tham tiền thì đã nhận hết chứ sao lại từ chối? Bọn mình ko thể nào trong tích tắc 1 lúc mà đảm bảo nó hoàn hảo 100% được, nếu hoàn hảo thì bán đứt nó đi với giá cao cho nhẹ nợ ko phải sao? Do đó bọn mình cho thuê có để vừa có động lực sửa tool đối phó với admin thích sửa script, vừa muốn các bạn report vì bọn mình ko phải site nào cũng chơi và chắc chắn ko thể chơi nhiều site = tất cả các bạn gộp lại. Nên click được site này mà ko click dc site khác cũng là bình thường thôi đúng ko nhỉ? Mong bạn suy nghĩ trước khi bình luận chứ đừng nói theo kiểu bọn mình hám lợi chưa biết sức tool mình tới đâu mà kinh doanh như vậy chứ! Mình thấy mình bán theo tháng đã là thuận lợi cho các bạn lắm vì nhiều khi trong 1 tháng bọn mình update mấy lần. Chứ có vài coder họ bán theo phiên bản cơ. Lúc đó muốn họ update cho thì cứ chờ tầm 2-3 tháng là ít nhé! Hay bọn mình chuyển qua bán và update theo phiên bản nhỉ? Thân!
P/s: Chỉ thu qua PP,LR,WMZ nha bạn!

Last edited by a moderator:

Mình nghe bạn nói vậy mình cũng bó tay :D, bạn có thể chờ cho đến khi tool không còn lỗi về click ads và các site ko sửa script :D.
Hiện tại chưa thu phí qua PZ bạn ạ.

tool click nhưng khi đụng cái ads có cheat check thì ngừng lại báo là finish, có lẽ tool click từ trên xuống khi đụng ads có cheat check thì dừng lại đồng thời báo finish luôn, vt hỏi tác giả là trang vilvin, probux, buxp có trang nào chạy được chưa

- - - Updated - - -

ủa vt đâu có yêu cầu gởi patch

chưa click dc vilvin, probux và buxp nha bạn ơi. Custom nên chưa có thời gian xử nó. Viết nó = viết 1 script đó :D Cashtream thì tạm thời tạo ra 2 bản. 1 bản giữ nguyên 1.1.1.0 đừng update là chạy dc. Còn bản kia update 1.1.1.2 bình thường. Tí nữa fix cái trục trặc này nha, do cashtream nó định xài captcha solve media nhưng chưa active làm tool bị trục trặc khi vừa tích hợp cái điền captcha này vào.

- - - Updated - - -

việc bị thông báo cannot load page có thể là do cáp ngoài biển đang bị sửa nha, nếu bạn load = trình duyệt ko ổn định thì load = tool cũng vậy đó :D

không biết cách lây lại bản 1.1.1.0 chỉ biết lấy lại bản 1.1.0.0 thui, mà bản 1.1.1.0 chạy được cashnhits, còn bản 1.1.0.0 thì chạy được scarlet-clix :binhsua23:

- - - Updated - - -

uhm uhm vt thấy rồi, vt vừa hỏi sếp và đang cầm thông báo của nhà mạng cho doanh nghiệp nè :binhsua27:sao cứ bị đứt cáp hoài vậy ta

nothingtt9

Verified
Reactions
193
MR
0.000
Chat with me via Skype

Nói thật mỗi lần mình vào topic thấy comment của bạn là y như rằng đòi hỏi khiếu nại.. blah.. blah.., chán bạn quá, còn chưa dùng qua tool mà cứ comment bừa bãi..Mình đang dùng và cảm thấy tool rất tốt, à mà nói rất tuyệt cũng k sai biệt lắm đâu.

Support của tool thì phải nói là quá ổn, online hằng ngày để giải đáp thắc mắc, fix lỗi và update tool liên tục cho mọi người còn gì.

Về vấn đề tool giá 2$ thì mình k hiểu vấn đề mà bạn thấy k được là sao (!?). Theo mình thì:

-Tool có thể vượt captcha 3 loại script Buxhost, PTCevolution và nTen là được giá 1$ pa nó rầu. / Bạn nói tool easyptc 1$ thì bạn có thể lựa chọn tool mà, dùng tool ấy cũng khá tốt, nếu bạn tiếc 1$ thì cứ việc nhập captcha mỏi tay, k ai ép uổng bạn buộc phải dùng tool nào đâu ha.

-Tool click được 8 loại script.... aigoo... k lẽ mình phải nói các mức độ hay ho của tool với loại script nữa hay sao ?

-Tool có thể click được vài site thuộc thể loại custom (Custom là cái thể loại khó chơi nhất thì bạn nên hiểu được vài site ở đây là thuộc trình độ nào rồi chứ chứ)

-Tool có các chức năng vượt trội mới như:
+Proxy/socks ( xui cái này mình k rành lắm k thì cheat xả láng rồi >"<)
+Schedule ( lịch trình )
+Click nhiều site với nhiều profile thuộc các script khác nhau.

-Tổng kết lại bạn chỉ cần quăng info vào rồi tool chạy đến khi nào bạn thấy đủ tiền rút thì vào rút...

Haizzz, bạn hãy dùng thử tool, cảm nhận qua tool rồi mới biết được cái giá trị của tool, chứ cứ vào topic comment than phiền trong khi chưa biết cai tool nó ra sao thì thôi mình cũng :binhsua21: bạn.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week