All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

starhn

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Tình hình, hôm qua mình update tool lên thì thấy trang cashnhits đã chạy ok. Nhưng trang cashtream lại không chạy được và các trang Nten cũng khỏi chạy luôn cứ báo waitting page suốt thôi. Quay lại phiên bản cũ, không cho update nữa thì chạy ok nhưng cashnhits k được. Hôm nay không thấy báo update nữa. Cậu xem lại bản update nhé.
Và mỗi lần tool update lại phải điền cáp, dạy lại anti chaet từ đầu cho tool rất mất công. Có thể khắc phục được bằng cách nào không cậu?

vinhtrieu

Junior
Reactions
18
MR
0.000
bạn starhn ơi: trang cashtream và scarlet-click chạy rất ok vt vừa chạy xong và đã vào web kiểm tra không thấy còn ads nào hết bản vt đang xài là 1.1.0.0, vừa up bằng tay sáng nay

- - - Updated - - -

còn trang cashnhits theo như tác giả thì tối nay up lên bản 1.1.1.0 thì mới chạy được

Tình hình, hôm qua mình update tool lên thì thấy trang cashnhits đã chạy ok. Nhưng trang cashtream lại không chạy được và các trang Nten cũng khỏi chạy luôn cứ báo waitting page suốt thôi. Quay lại phiên bản cũ, không cho update nữa thì chạy ok nhưng cashnhits k được. Hôm nay không thấy báo update nữa. Cậu xem lại bản update nhé.
Và mỗi lần tool update lại phải điền cáp, dạy lại anti chaet từ đầu cho tool rất mất công. Có thể khắc phục được bằng cách nào không cậu?

Chào bạn, lần update này không hề phải điền captcha, dạy cheat lại từ đầu, phiên bạn củ của bạn nói là phiên bản nào, có nhỏ hơn 1.1.0.0 hay không, nếu nhỏ hơn thì mình đã nói là phải update bằng tay lên 1.1.0.0 trước. (bạn xem ở trang 6).

ptcfree

Newbie
Reactions
62
MR
0.000
đã gửi tiền
Mail : [email protected]
Số batch : 116557440
code
A5FA87AF18340DCFC9EFD6DC9FD3B8A9

hehe. ví dụ mua 3 tháng thì được +21 ngày phải ko lamviecnhieu
tớ đã có phiên bản 1.1.0.0
Giờ nếu có phiên bản mới thì update tự động hay phải update = tay

1 điều nữa là : máy bàn của tớ và laptop cùng sử dụng chung modem. Máy bàn bị lỗi nên lấy code ko được. Laptop thì lấy code dc. Vậy có thể chạy tool ở máy bàn dc kô. :D

đã gửi tiền
code

hehe. ví dụ mua 3 tháng thì được +21 ngày phải ko lamviecnhieu
tớ đã có phiên bản 1.1.0.0
Giờ nếu có phiên bản mới thì update tự động hay phải update = tay

1 điều nữa là : máy bàn của tớ và laptop cùng sử dụng chung modem. Máy bàn bị lỗi nên lấy code ko được. Laptop thì lấy code dc. Vậy có thể chạy tool ở máy bàn dc kô. :D

Giờ nếu có phiên bản mới sẽ update tự động không cần bằng tay.
Lấy code máy nào thì chạy máy đó bạn à, vì chương trình lấy code chạy được thì tool mới chạy được.
Umh đúng, bạn mua 3 tháng thì + 21 ngày, mà giờ maximum mua chỉ 2 tháng thôi bạn :D(tại đang vẫn 1$)

Last edited by a moderator:

dktrungktdn

Junior
Reactions
63
MR
0.000
xem giúp mình site buxshares.com. Ko load captcha !

Thông báo: Đã cập nhật vài chức năng mới ở trang 1, tool sẽ tự động update

Lưu ý, mình nhắc lại 1 lần nữa những bạn có version hiện tại nhỏ hơn 1.1.0.0 bắt buộc phải update lên 1.1.0.0 bằng tay (trang 1 cũng hướng dẫn) không được update thẳng lên 1.1.1.0, còn những bạn đã version 1.1.0.0 thì không cần.

Chào bạn, lần update này không hề phải điền captcha, dạy cheat lại từ đầu, phiên bạn củ của bạn nói là phiên bản nào, có nhỏ hơn 1.1.0.0 hay không, nếu nhỏ hơn thì mình đã nói là phải update bằng tay lên 1.1.0.0 trước. (bạn xem ở trang 6).
Cảm ơn bạn nha!
Mình vừa xem lại, đúng là có sự nhầm lẫn. Mình đang dùng bản 1.0.2.0 up lên 1.0.4.0 cứ tưởng đó là mới nhất rồi, xem lại thành ra không phải

Giờ nếu có phiên bản mới sẽ update tự động không cần bằng tay.
Lấy code máy nào thì chạy máy đó bạn à, vì chương trình lấy code chạy được thì tool mới chạy được.
Umh đúng, bạn mua 3 tháng thì + 21 ngày, mà giờ maximum mua chỉ 2 tháng thôi bạn :D(tại đang vẫn 1$)

hihi. vậy cậu úp thêm thông tin ở #1 là : max mua khuyến mãi giá 1$ là 2 tháng nha. Tớ send 3$ rồi nên cậu cho ngoại lệ đi. Tại có thông báo gì đâu. ^^
Cậu send giùm tớ nha :
code

Chào mọi người, mình vừa cập nhật phiên bản 1.1.1.2 để fix một lỗi nhỏ về account và test autoupdate, thì mình biết được vài bạn sẽ bị lỗi này khi chương trình autoupdate chạy xong
.

Lúc này các bạn cứ nhấn Quit, rồi sau đó làm dùm mình 1 bước

Vô thư mục UpdateTempDir copy file All1Tool.exe chép đè vô thư mục chính bên ngoài.
Ví dụ Thư mục chính của bạn là D:\CommonInfo thì bạn vô thư mục D:\CommonInfo\UpdateTempDir copy file All1Tool.exe chép đè vô thư mục D:\CommonInfo

Những bạn ko bị lỗi trên trong khi update thì không cần làm bước này. Lỗi này mình cũng đã fix trong phiên bản 1.1.1.2 vừa mới update về.
Sorry vì sự bất tiện :D này.

Việt

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
chức năng mới

mình mới update, thấy có cái chức năng mới shedule, ko biết nó tùy chỉnh ở đâu vậy bạn ơi.
Mà hình như site cashtream ko click được à. mình nâng cấp lên V1.1.1.2 mà ko click được, bản cũ thì click được.
Mong chủ tool xem lại :D

mình mới update, thấy có cái chức năng mới shedule, ko biết nó tùy chỉnh ở đâu vậy bạn ơi.
Mà hình như site cashtream ko click được à. mình nâng cấp lên V1.1.1.2 mà ko click được, bản cũ thì click được.
Mong chủ tool xem lại :D

À mình có hướng dẫn ở trang 1 về phần schedule.
Tối mình về sẽ xem lại trang đó .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week