All1Tool - Tự động xem quảng cáo hơn 7 loại script (tool Việt)!

Mới có bản update mới, sau khi update các bạn có thể add thêm site http://www.probux.com vô phần custom để chạy.
- Bản update này sẽ tự động vượt captcha đăng nhập và click ads cho Gen-4

Úp phát cho bay cao và xa, ô tô có thể xử tất cả các dạng trang PTC. Vượt được tất cả cạp đăng nhập và cạp khi xem quảng cáo. Nay đã thêm cập nhật thêm trang custom là probux, giá chỉ 2$, được khuyến mãi +7 ngày khi mua 1 tháng từ nay cho tới tết ta đâyyyyyyyyyyy.....

mình đã update tool rồi mà sao nó chỉ chạy được cái ibuxers ah còn probux thì ko chạy bạn ơi

mình đã update tool rồi mà sao nó chỉ chạy được cái ibuxers ah còn probux thì ko chạy bạn ơi

Nó bị lỗi gì vậy bạn, bạn upload hình lên đây được không.
Nãy mình test thì probux chạy ok, nhưng đôi khi nó bị lỗi WrongHostType thì các bạn clear cookie và chạy là ok (vì đôi khi với cookie cũ nó ko chịu, và phải bắt logout).

Last edited by a moderator:
Ai bị lỗi thằng probux, các bạn xóa cookie và chạy lại xem sao.
Những site trong tab custom thường hay bị vấn đề cookie, các bạn có thể chỉnh lại để các site trong tab này không lưu cookie nữa.
Các bạn vô Profile Manager-> chọn tab "Custom" -> click Config-> bỏ chọn Store Cookie->OK->Save lại.

lổi probux đây bạn ơi

đã clear cookie như bạn nói rồi

gửi vào email nào bạn?

bác cho em hỏi lỗi này là bị sao vậy :lỗi wrong host type

Nó ko nhận ra đó là loại site gì đó mà :D Theo mình thấy mấy thằng này new site vì member ít, chưa có ads. Bạn vào xem nó đã lauch chính thức chưa :D Sau khi lauch thì nó mới có ads để click :D

Ibuxers vừa đổi code thì phải. Để fix trong bản update sau và click vilvin luôn ;;)

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,498
Latest member
blvanhngocdagatr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week