All1Tool - Tự động xem quảng cáo hầu hết script

Các bạn thấy oto này như thế nào? Bạn nào thấy hay thì bấm thanks nhé! Thân!

• Rất hay, hãy tiếp tục phát triển. Mình ủng hộ :)

Votes: 31 77.5%
  • Quá bình thường. Không dùng cũng ko sao :)

Votes: 5 12.5%
  • Quá tệ. Dẹp luôn cái này đi :)

Votes: 4 10.0%

• Total voters
    40
  • Poll closed .
Mình dùng nó bị gì nè thớt ơi:
This program is belong to another machine, if you want to use this program, please contact the owner.

Mình dùng nó bị gì nè thớt ơi:
This program is belong to another machine, if you want to use this program, please contact the owner.

Trui` cau dung` dragonmachine "may rong" gi` do nen no ko hieu la dung rui`, hi`, dua chut thoi.

Chu thot noi "Chức năng tool mình giới thiệu viết bằng tiếng Việt cả mà. Nó (tui admin nuoc ngoai) có biết cũng đâu có chương trình thực thi mà chạy tool". No biet duoc thi no dua VietNam vao blacklist het ..luc do thi sao - trui ui ! Can than van hon Thot nhe

À fix đc rồi, do trong mail đc gửi tới 2 cái crack mà 1 cái xài ko đc.
Mình chạy chỉ thấy chạy đc Nten, Gen4, PTCEvo, trong khi mấy em kia đều bị EXCEPTION là sao nhỉ?

lỗi này là thế nào vậy?

Attachments

64.4 KB · Views: 65
Chủ thớt ơi chi xin 1 key dùng thử na.

Code: CE7130ED85D741B4C72548A3F3838B6C
Mail: [email protected]
Thank chủ thớt na, mong chóng hồi âm.
:binhsua17::binhsua17::binhsua17:

lỗi này là thế nào vậy?

À fix đc rồi, do trong mail đc gửi tới 2 cái crack mà 1 cái xài ko đc.
Mình chạy chỉ thấy chạy đc Nten, Gen4, PTCEvo, trong khi mấy em kia đều bị EXCEPTION là sao nhỉ?

Down bản vá ở #1 chép đè vào file .exe nha. Không được thì tối nay mình gửi bản update mới vào mail cho :D

Down bản vá ở #1 chép đè vào file .exe nha. Không được thì tối nay mình gửi bản update mới vào mail cho :D

lỗi profile thì hôm đã down rồi về fix rồi, giờ chỉ bị cái lỗi ở trên thôi:binhsua21:

Mình bị failed login Nten này, dùng MC2 thì vẫn ngon mà dùng A1tool nhập captcha xong lại báo failedcaptcha1.jpgcaptcha2.png

lỗi profile thì hôm đã down rồi về fix rồi, giờ chỉ bị cái lỗi ở trên thôi:binhsua21:
Để tối update bản mới xem còn bị ko. Bị pm yahoo nhé!

View attachment 18038
Liêu rằng như thế này thì hết cách................
Chuột phải icon avira, bỏ dấu stick dòng đầu tiên của nó xem :) Hình như nó có chức năng tự bảo vệ nên bỏ chức năng đó đi sẽ chạy bình thường. 1 máy mình cũng dùng Avira mà chạy generate code vô tư nhé :D

Gì mà khiếp thế, chắc tầm cỡ EAASY thôi chứ!
Cậu hình như cũng là supporter tool easy thì phải nhỉ? Mình cũng là suppoter tool easy nên thực sự mình định giá tool như vậy cũng là ngang giá tool EASYPTC nếu cậu đã dùng và biết phân tích :)

Mình bị failed login Nten này, dùng MC2 thì vẫn ngon mà dùng A1tool nhập captcha xong lại báo failedView attachment 18041View attachment 18042
Vừa chạy buxpal bình thường mà :D Để tối up bản mới xem có bị ko. Nhiều khi do mạng lag ảnh hưởng đến tool nhé. Stop rồi chạy lại xem kết quả thế nào :D

anhtu56 said:
tool này xài khó thế
3 ngày r mà vẫn chả bít làm ntn
Bản mới sẽ gần gũi với người dùng hơn. Hãy đón xem :D

Last edited by a moderator:
Giá hơn 4$/tháng thì thôi rồi lượm ơi. 8-}
Tool thêm được các script khác, nhưng các site đó đâu có nhiều lắm?
Vậy nếu chỉ xài BUXHOST và AURORA thì chủ thớt có chịu giá 0.9$ giùm mình ko :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom