• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

Tớ còn đang nung nấu dự án tích hợp làm việc gõ captcha trên tool. Tại sao? Tại vì ptc sẵn nhiều captcha rồi, sẵn tạo việc làm thêm rãnh rỗi cho mấy ông lúc ngồi không chờ auto làm gì, gõ captcha kiếm thêm nếu muốn. Lúc đó có đội ngũ gõ capt trên tool luôn thì ai thích tự gõ thì bật tự gõ, ai thích auto hoàn toàn thì trả thêm phí, thí dụ 1$/1000 capt được gõ hộ, còn mấy bạn gõ capt thuần thì cũng kiếm được tiền, tùy nhu cầu mỗi người. Thay vì đi vòng vòng kiểu tích hợp API qua mấy thằng deathbycaptcha, sau nó sẽ trả tiền thuê 1 bên chuyên gõ capt ở mega/pix, rồi bọn admin mega/pix mới trả tiền cho mấy ông cạp. Cái này đi trực tiếp luôn. Tại sao người ta làm được mà người Việt Nam không làm được?

FF/Chome => F12, gõ "document.cookie" lần đầu trong tab console. Lần sau f12, rồi gõ phím mũi tên lên (trong cụm 4 nút di chuyển). Bao nhanh.

Khả năng là trong bản update kế sẽ thêm 1 button get hoặc option tự động get cookie và UA từ trình duyệt mặc định vào A1T luôn cho nhanh.

Nếu mà vẫn chỉ giữ những ưu điểm cũ thôi thì tụi mình sẽ ko bao giờ tăng giá nhé vì đâu bị ngu ;)
Cái tool A1SU mà sau này tích hợp hay có bác nào code JS detach captcha nữa thì bao bá luôn nhé ^_^
Cái tool A1SU có ông dev nào nhìn vào là phát triển từ nó thành tool như auto reg mail/ bot traffic/ short link / cpm / v.v.. các thể loại luôn nhé vì nó mô phỏng trình duyệt mà lại có các activity như 1 kiểu kịch bản.

Tool của nó free vì có cái vỏ ko à, ko có plugin là ko chạy dc gì luôn. Mà thật nếu nhiều bạn dev dc plugin thì tụi mình sẵn sàng free tool, vì lúc đó tool đã mang tính cộng đồng mạnh. Chứ giờ tụi mình vẫn còn trách nhiệm update các code sườn khi có biến nên chưa free được.

Cuối cùng tớ là cử nhân kinh tế vận tải, rành về logistic & qtkd các kiểu chứ ko phải kỹ sư IT nên ko biết code bác sai ở đâu, nhưng để mình hỏi ông @lamviecnhieu giúp cho.

Đang có plan 28/12 này học khóa LTV công nghệ .Net ở http://t3h.vn/laptrinh/ để về góp sức cho PTC nước nhà, bác nào đi học chung ko :))
đù trường mình luôn :rolleyes::rolleyes:

Tớ còn đang nung nấu dự án tích hợp làm việc gõ captcha trên tool. Tại sao? Tại vì ptc sẵn nhiều captcha rồi, sẵn tạo việc làm thêm rãnh rỗi cho mấy ông lúc ngồi không chờ auto làm gì, gõ captcha kiếm thêm nếu muốn. Lúc đó có đội ngũ gõ capt trên tool luôn thì ai thích tự gõ thì bật tự gõ, ai thích auto hoàn toàn thì trả thêm phí, thí dụ 1$/1000 capt được gõ hộ, còn mấy bạn gõ capt thuần thì cũng kiếm được tiền, tùy nhu cầu mỗi người. Thay vì đi vòng vòng kiểu tích hợp API qua mấy thằng deathbycaptcha, sau nó sẽ trả tiền thuê 1 bên chuyên gõ capt ở mega/pix, rồi bọn admin mega/pix mới trả tiền cho mấy ông cạp. Cái này đi trực tiếp luôn. Tại sao người ta làm được mà người Việt Nam không làm được?
Bạn cần
Người cần solve và captchaer :D
Nếu làm thì bạn là người cung cấp dịch vụ đó :D

Mình chắc còn lâu lắm mới bắt kịp trình ổng :oops::oops:
Thấy bác hình như có ngâm cứu vụ code plugin mà, tu thành chính quả chưa :v

Granbux ko click đc nữa rồi. Ai có viết plugin Grandbux thì cho mình đặt mua

Last edited:
Thấy bác hình như có ngâm cứu vụ code plugin mà, tu thành chính quả chưa :v
chào bạn, lâu mình không sử dụng tool nay vào gia hạn bằng thẻ cào, sao nó báo lỗi mạng vậy, bạn hỗ trợ mình với nhé

chào bạn, lâu mình không sử dụng tool nay vào gia hạn bằng thẻ cào, sao nó báo lỗi mạng vậy, bạn hỗ trợ mình với nhé
Bạn cũng dùng tool nữa à :eek:
Mình không biết lỗi của bạn nhưng mình cũng bị và 1 lúc sau thì nó cũng cộng ngày :D

@hunterxxi
Cái site seosprint t lấy cookie tay add vô cũng ko chạy click được c ah
Cả site seo-fast nữa c ah. :(

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,983
Latest member
taiduc