All1Tool - Giao diện mới

Ko nên làm như này, chạy ko ổn định và hay bị lỗi, bạn nên làm như này:
Kết hợp với Bitvise chạy qua Sock5 của SSH, khắc phục đc 90% lỗi hay bị out của SSH kết nối kiểu kia.

tại mình chạy 1 lần nhiều site. làm z bất tiện.

tại mình chạy 1 lần nhiều site. làm z bất tiện.
Chính vì chạy nhiều site nên mới nên chạy như mình, rất ổn định chứ chạy để chỗ kết nối là SSH thì ko lỗi này thì lỗi nọ.

Còn nếu cậu chạy nhiều SSH quá, ALl1tool phải mất thời gian kết nối SSH rất dễ phát sinh lỗi.
Để Sock 5 là chạy vi vu và tối ưu nhất, chỉ thông qua 1 profile Bitvise, chạy ào ào, mình chạy một lúc 25 Profile ko vấn đề gì, chuyện kết nối SSH nên để Bitvise lo.
Nên làm thế này.

có 1 số site bắt gõ, lên website xem thì hình gõ Captcha đơn giản mà sao trên tool ra đống chữ loằng ngoằng.
mình thấy lỗi này có từ lâu rồi, ko biết chủ tool help cái này sao nhỉ

có 1 số site bắt gõ, lên website xem thì hình gõ Captcha đơn giản mà sao trên tool ra đống chữ loằng ngoằng.
mình thấy lỗi này có từ lâu rồi, ko biết chủ tool help cái này sao nhỉ
View attachment 49643
Không phải lổi capcha của tool mà đó là capcha google nên tool đọc ko được nó cho ra kết quả tầm bậy , nếu nhập lần đầu ko được đợi tí nhập lại là được bạn ơi

Ko nên làm như này, chạy ko ổn định và hay bị lỗi, bạn nên làm như này:
Kết hợp với Bitvise chạy qua Sock5 của SSH, khắc phục đc 90% lỗi hay bị out của SSH kết nối kiểu kia.

2 ô bên dưới cùng là user,pass của acc ssh à? Thế mình ko dùng bitvise mà điền luôn user,pass vào đấy để kết nối ssh có được ko bác?

2 ô bên dưới cùng là user,pass của acc ssh à? Thế mình ko dùng bitvise mà điền luôn user,pass vào đấy để kết nối ssh có được ko bác?
Mình đã nói là ko nên để SSH như thế, để sock5 127.0.0.1 đi, chuyện kết nối SSH để Bitvise làm.

Help!!
K chạy được các site script Aurora
Pro nào giúp với.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,596
172,656
Latest member
truyenbachhop

Most viewed of week

Most discussed of week