All1Tool - Giao diện mới

Site này ko fải ptcevo à?

clickfx fix 1 lần r mà ta? test xem dc chưa?
Phải PTCEvolution, chạy bình thường thì bị Inner Error thì phải còn lấy cookie tuy là chạy được nhưng lúc vào check thì vẫn không thấy click ads

Last edited:
Sao các bản nâng cấp mới toàn không click mấy fix ads thế nhỉ. Có bác nào bị như mình không? (script PTCEvolution).

Thớt có suy nghĩ đến việc cho nó lên Linux chưa ạ :oops: Giờ em toàn có VPS linux thôi, bó tay rồi...:D

Có một tia sáng cuối đường hầm: thớt thử dùng sqlite xem sao :v Em cài đầy đủ rồi, chạy được tới login nhưng bị crash vì ko có mssql ce gì đó...:confused:

Cho mình hỏi,giờ mình bị mất dữ liệu của tool,có cách nào khôi phục đc không,giờ lật lại history để add lại site thì đến bao giờ :(,chán quá.:oops::oops::(:(

Cái tool này mình muốn chạy trên trình duyệt firefox có được không vậy ?
À , mà sao thớt vẫn chưa fix cái payment của auora nhỉ

sao mình chạy nó báo All1Helper not a valid Win32 Application ?

@hunterxxi mình vẫn chưa đc gia hạn tool cậu ơi
Inbox email của bạn cho mình, ko thì gửi mail thẳng cho [email protected] thì nhận nhanh hơn nha :D
tại sao tài khoản của mình báo sai mk nhỉ :(
Đưa email mình gửi lại mk
Cái tool này mình muốn chạy trên trình duyệt firefox có được không vậy ?
À , mà sao thớt vẫn chưa fix cái payment của auora nhỉ
Chạy trên trình duyệt ff thì kiếm mấy cái Useragent của nó mà add vào?
sao mình chạy nó báo All1Helper not a valid Win32 Application ?
Cái này lỗi tùy máy, pm yahoo all1toolowner nha.

Bạn nào nhu cầu gia hạn bằng PP có thể inbox mình. Chỉ nhận $ từ PP veri và 5 tháng trở lên. Giá cho 5 tháng: 8.5$.

ai có plugin btcclicks cho mình xin với, sao plugin cũ không còn chạy đc nữa rồi ??

@hunterxxi đã gửi qua gmail mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả :(

Last edited:
ai có plugin btcclicks cho mình xin với, sao plugin cũ không còn chạy đc nữa rồi ??

@hunterxxi đã gửi qua gmail mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả :(
dc giải quyết chưa vào xác nhận :D

dc giải quyết chưa vào xác nhận :D
đã đc giải quyết, mà cho mình hỏi cái thẻ nạp bị lỗi mạng xong nạp lại thì bị báo là đã sử dụng thì không xài đc nữa hả ?

Kiểm tra hộ mình email: [email protected] nhé

Vừa mới gia hạn bằng thẻ cào, nhưng báo lỗi mạng, nạp lại thì sau khi nhập thông tin và submit sau không thấy có thông báo gì hết ( như kiểu nút submit không có tác dụng nữa)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week