All1Tool - Giao diện mới

Hôm nay mình vừa up lên 2.96, sau đó login lại thì gặp ngay lỗi này. Ae ai biết fix thì hướng dẫn mình với :(

Càng ra bản mới càng phát sinh nhiều lỗi .. :(

Hôm nay mình vừa up lên 2.96, sau đó login lại thì gặp ngay lỗi này. Ae ai biết fix thì hướng dẫn mình với :(
Có thể lúc đó đang update server, bạn thử xem chạy lại bt chưa?

Càng ra bản mới càng phát sinh nhiều lỗi .. :(
Gì chứ muốn ko ra bản mới nữa đơn giản lắm :) Nhưng ai thiệt biết liền :D

một số trang evo có ads ẩn có thuộc tính "display: none", mà các mã trong đó thay đổi mỗi lần tải lại view ads, vậy làm sao để tool phát hiện được ads ẩn mà bỏ qua nhỉ.
Bạn có thể cho mình vài site cụ thể có vụ link thay đổi liên tục để test ko bạn?

sao rồi anh em.. tét ver mới thế nào rồi... xài SSH mượt mà hok

Cho hỏi ngu cái...tool này dùng làm gì mà thấy mọi người cmt dữ vậy?
kiếm tiền dc ko?

viết plugin = tool ah :v

Last edited:
các bạn cho mình hỏi khi add ssh vào tool phần port điền như thế nào vậy?

Thắc mắc tại sao nhập captcha trong tool lại khác so với lúc nhập trong web.
Vì thỉnh thoảng có nhiều site nó bắt nhập catcha mà đọc không ra chữ, trong khi nếu login bằng web thì captcha của nó rất đơn giản.

Có lẽ do quy trình mã hoá của tool phải ko thớt?

minh vua moi gui 1$ bang tai khoan perfectmoney ma sao ko gia han duoc. gia han dum minh di
email cua minh la: [email protected]
tai khoan perfectmoney la: U4278585

Ai cho mình bản mới nhất với.sao mình k cập nhật đc

mình dùng chức năng get code để gia hạn tool.

Mình chuyển tiền bàn Webmoney
ID transaction: 1107987235
Amount: 0.5$

mình reset lai tool thì vẫn thấy chưa gia hạn.

Admin check giùm mình hi

Vì thỉnh thoảng có nhiều site nó bắt nhập catcha mà đọc không ra chữ, trong khi nếu login bằng web thì captcha của nó rất đơn giản.

Cũng đang hóng câu trả lời cho câu hỏi này.

thớt ơi, kiểm tra giúp mình vs. Mình vừa gia hạn bằng thẻ viettel 50k, hệ thống đã lấy tiền thẻ của mình nhưng tài khoản vẫn ko được gia hạn, thớt kiểm tra giúp mình với. Email tk là [email protected]. Thank thớt

Có thể lúc đó đang update server, bạn thử xem chạy lại bt chưa?

Gì chứ muốn ko ra bản mới nữa đơn giản lắm :) Nhưng ai thiệt biết liền :D
sao từ hôm qua đến giờ đăng nhập vào soft cứ bị lỗi mạng. mãi mới vào đc. vào được thì không chạy được site. hầu như site PTCE đều can't load page hết

sao từ hôm qua đến giờ đăng nhập vào soft cứ bị lỗi mạng. mãi mới vào đc. vào được thì không chạy được site. hầu như site PTCE đều can't load page hết
Những trang không thể Load hay Can't not load page là do nó dùng gói Free (miễn phí) của Cloudflare nên vậy, đa số những trang này về sau sẽ đi đến SCAM.

Câu này sao ko thấy thớt nói gì????

Câu 2: Sao dạo này cứ mỗi lần nhập captcha la cái tools nó nhấp nháy cái khung viền (boder) xung quanh tool rất là khó chịu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom