• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

Dạo này mình thấy anh Nhã có vẻ hơi bận, không update được tool theo yêu cầu của nhiều bạn. Mình thiết nghĩ anh Nhã cũng không thể update theo tất cả yêu cầu của mọi người được, vì thế bạn nào có điều kiện viết plugin được thì nên tự viết cho mình, hoặc có chút ít kiến thức về C# thì cũng có thể tự học viết plugin. Thấy một số bạn có hướng viết plugin mà còn gặp nhiều khó khăn, mình tính sẽ viết 1 bài hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm của mình về việc viết plugin cho All1tool. Nếu các bạn ủng hộ thì like nhé, vui vui mình sẽ chia sẻ hết những gì mình biết :p
P/s: Mình cũng đang rất bận, nên mong chia sẻ cho anh em viết rồi share cho nhau dùng, đừng giữ khư khư nhé, nó cũng chả sống được lâu đâu :p

À nữa, là theo kinh nghiệm của mình thì viết plugin chả cần giỏi gì cả, chủ yếu biết chút về C# (C Sharp) là viết được, vì nó hầu như theo 1 cái form cố định rồi, chỉnh sửa là xong :v

À nữa, là theo kinh nghiệm của mình thì viết plugin chả cần giỏi gì cả, chủ yếu biết chút về C# (C Sharp) là viết được, vì nó hầu như theo 1 cái form cố định rồi, chỉnh sửa là xong :v
em như tờ giấy trắng luôn...:3

cho mình hỏi la All1tool cho chạy ổn đinh với mấy site NGa hông vây? Ngoài ra tool có chạy ổn định với những site khác như: neobux, probux,fusebux.com, zapbux.com hông các bạn?

Mong các bạn giúp đỡ!

Last edited:
@woaini1991 mình down plugin all1tool.dll của bạn xong nhưng không biết bỏ vào folder nào. Mình bỏ vào folder Plugin nhưng không thấy gì khác so với trước :(

thay bằng beta ptcevolution 5.0 thì chạy ok, tạm thời chạy như vậy thôi
tạm thời chạy vậy rồi bị ban acc giống mình:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom