All1Tool - Giao diện mới

VPS WIN thì dùng được chứ, nó cũng như hdh Win thôi, nhưng nhớ down mấy cái thư viện hỗ trợ cần thiết ở #1. Nếu ko chắc ăn có thể nạp thẻ cào 10k để kiểm tra. Còn tiếc tiền pm mình đưa VPS để mình kiểm tra, xong các bạn có thể đổi pass :)

Giờ phải tìm nguyên nhân trước. Bạn thử tạo 2 cái folder tool khác nhau xem. 1 cái thì copy plugin bác soibac 1 cái ko xem có bị ko? Xem là bị lây hay do site update ^_^. Còn can thiệp sâu vào chương trình thì để a mình xử lý, nhưng phải biết rõ nguyên nhân đã, chờ bác soibac update cái full plugin xem còn bị ko :)

Hiện tại thì việc viết plugin mình đã rủ rê được 2 bác woaini1991 và soibac vào rồi, đang dụ dỗ thêm vài bác vào để đẩy nhanh tiến độ cập nhật plugin hơn cho các bạn. Tạm thời thì những site nào thuộc script evo, nten, incentive, gen4. nói chung là những script nhiều site hiện h nếu có tùy biến đôi chút có thể giúp các bạn sửa nhanh hơn mà ko cần phải chờ tới a mình. Anh lamviecnhieu hiện tại sẽ cập nhật, chỉnh sửa code nền theo ý kiến của các bạn viết plugin để cho việc viết plugin thuận tiện và an toàn hơn, đồng thời những site custom hay Nga bị chỉnh sửa nhiều a mình sẽ cố gắng sửa. Cho nên bây giờ mình sẽ lấy ý kiến tổng kết của các bạn để cứ tầm 1 tuần ra thêm 1-2 plugin bên cạnh những site có sẵn vẫn còn dùng được của tool. Hi vọng cũng kiếm được nhiều tiền hơn.

P/s: có thể tụi mình sẽ điều chỉnh giá lên 1 chút xíu để duy trì đội viết plugin này mong các bạn hiểu. Đối với những ai cần plugin kèm theo ý đồ, ý tưởng của riêng cũng có thể pm riêng với Soibac và Woaini1991 để đặt riêng, giá cả tùy vào thỏa thuận 2 bên. Còn những plugin do team quyết định làm thì sẽ chia sẻ miễn phí vì tụi mình sẽ trích từ tiền mua tool mỗi tháng của các bạn ra lập quỹ hỗ trợ team plugin để tất cả cùng có được sự vui vẻ và lợi ích cao nhất. Mà thực ra có cái quỹ này hay ko thì 2 bác ấy vẫn nhiệt tình lắm, do đó các bác đừng nghĩ tụi mình bày trò này nọ nhằm moi thêm tiền các bạn, tội lắm, cái này chỉ làm tăng thêm tí nhiệt huyết và động lực cho team thôi ;) Chân thành cám ơn vì thành công và sự phát triển của tụi mình do sự góp phần của các bạn. Tương lai thì sẽ có nhiều cái hay ho hơn cho các bạn ủng hộ nữa cơ, thí dụ như giới thiệu ng dùng tool được tặng thêm ngày sử dụng hoặc chiết khấu khi renew chẳng hạn :cool:
ủng hộ
1 like..

1. cái plugin của mình có tới 2 cái ptce...kiểm tra trong folder plugin thì có: ptce_tools.dll - PTCEvolution.dll
cho mình hỏi trong 2 cái đó, cái nào là cái đúng
2. http://www.ptcsolution.com: chép đúng tên site, plugin mà ở account 2 ở PC 2 nó cứ lỗi nhập captcha (account 1 ở PC 1 chạy OK)
mình thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn thế, login web thì vẫn được

uhm thôi cho mình rút lại lời ...

=> anh rất tỉnh và đập trai:D

Có 2 cách theo ý ko biết có đúng ý và giải quyết theo ý bạn ko nhé .
- Bạn vào mail mà kích hoạt tool trước đó gõ vào phần search trên mail , mail này [email protected] và tìm lại pass nhé .
- vào file tool cũ copy siteinfo theo đường link này trong tool all1tool=>data . rồi dán vào trong file data tool mới là giữ được site cũ.
em vao` gmail để lấy lại mật khảu nhưng kết quả là như thế này. anh xem em phải làm sao! tài khoản em lâu nay chưa hoạt động không biết có phải bị hủy chăng????? vừa Nạp cái thẻ VT20k vẫn giao dich thành công. ???

1. cái plugin của mình có tới 2 cái ptce...kiểm tra trong folder plugin thì có: ptce_tools.dll - PTCEvolution.dll
cho mình hỏi trong 2 cái đó, cái nào là cái đúng
2. http://www.ptcsolution.com: chép đúng tên site, plugin mà ở account 2 ở PC 2 nó cứ lỗi nhập captcha (account 1 ở PC 1 chạy OK)
mình thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn thế, login web thì vẫn được
Bỏ cái ptce_tool đi bạn...outdate rồi

View attachment 27553View attachment 27553

em vao` gmail để lấy lại mật khảu nhưng kết quả là như thế này. anh xem em phải làm sao! tài khoản em lâu nay chưa hoạt động không biết có phải bị hủy chăng????? vừa Nạp cái thẻ VT20k vẫn giao dich thành công. ???
Theo như kết quả hôm qua kiểm tra thì email bạn lâu quá ko sử dụng đã xóa khỏi hệ thống. Nếu giờ bạn muốn dùng lại thì vui lòng nạp thẻ đăng ký lại. Nếu bạn vừa nạp thẻ thì chắc giờ đã nhận dc mail phản hồi?

có ai hướng dẫn giúp mình cheat auto mà k bị ban acc k? Mới chơi nên k rõ lắm.

Như đã hứa, mình đã hoàn thành plugin hyperads cho các bạn :)

Vào đây để tải về nhé

Một lưu ý nhỏ, bạn nào xài plugin của mình thì xóa hết đi nhé...rồi tải về hết sẽ không gây ra lỗi :)

Xóa mấy file như: ptce_tool.dll, Libs.dll, PTCEvolution.dll, Incentive.dll...

Vào đây để tải về nhé

Một lưu ý nhỏ, bạn nào xài plugin của mình thì xóa hết đi nhé...rồi tải về hết sẽ không gây ra lỗi :)

Thanks bác. Cho minh xin cái plusin Lygacyclix luôn với

Vào đây để tải về nhé

vẫn inner error bạn ơi

sao trang http://www.northclicks.com ko click ads minh vao bang trinh duyet thi click dc

Các bạn nên biết một điều tool ko phải vạn năng nha....Nó viết theo script thật, nhưng web mà đổi vài chỗ thì tool ko click được là chuyện thường.

Thế nên mới có plugin, có update tool....

Nếu bạn muốn được update sớm nhất thì hãy chứng minh trang đó ngon, nhiều người chơi....

Announcements

Forum statistics

Threads
421,095
173,164
Latest member
PhamDat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back