All1Tool - Giao diện mới

mình thấy tool có chức năng sử dụng proxy. mình có 1 con sock ssh , ai chỉ mình sử dụng với.:D

anh em ai gở được ojoo chưa, mẹ nó chưa rút lần nào bị ban :confused:

mình thấy tool có chức năng sử dụng proxy. mình có 1 con sock ssh , ai chỉ mình sử dụng với.:D
Bạn tìm gặp e @Suzune

Nhớ cười "dại gái" khi nhờ e nó ... e suzune tốt bụng, dễ thương, con nhà lành, chăm ngon ,tương thân tương ái ,dễ tính, dịu dàng,hót gơ... :D

Ví dụ:

dạo này nản quá rút site nào bị suspend trang đó, cú tình trạng này bỏ tool thôi click tay 1 số trang vậy. Ông chủ thớt chắc giở thu nhập ổn định rùi nên chắc cho a e mình húp cháo loãng mà sống qua ngày rùi. Làm zì có chuyện fix tới gần 4 tháng mà vẫn hông ra chứ trờ, vậy hóa ra chủ thớt lập trình kém lắm sao, mà kém quá thì chác tool này chắc sắp hết thời rùi.

ANH EM VỀ CLICK TAY HẾT ĐI, MẮC CÔNG CÀY CUỐC ĐÓNG TIỀN CHẠY TOOK CẢ THÁNG MỚI RÚT ĐƯỢC TỰ DƯNG SUSPEND THẾ THÌ NHƯ KHÔNG, MẤT SỨC, PHÍ TIỀN ĐẦU TƯ

NẢN QUÁ.

tools dạo này bị ban acc nhiều quá @@

Trang ptcrs
trong lịch sử giao dịch nóa ghi là đã gửi tiền qua pm choa mình. nhưng sao trong tài khoản pm của mình thì không tháy gửi cho mình? Vậy là sao? Ai giúp mình với? ai chỉ mình support nóa vs?
P/s: Cái SolidTrust Pay mình pay cả tuần thì giờ nó mới hiện completed. và mình cũng nhận dc trong tài khoản. cái đó mình pay trước 2$. pay sao là cái PM

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week