All1Tool - Giao diện mới

trước mình dùng win xp3 tool ok , nhưng giờ chuyển sang win 7 không vào tool được , thớt giúp mình với
Bạn cài đầy đủ như yêu cầu chưa?
- Net. framework
- distributed VC ++ 2008

tình hình ptc dạo này đi xuống quá chừng, đã có nhiều người bỏ ptc rồi

bỏ ptc rồi làm gì đây kenjionline :(
tập trung vào coin :D nói vậy thôi chứ chắc ko bỏ đâu,theo MMO 4 năm rồi gần như con đường nào cũng trải qua và PTC là 1 trong những con đường đi đầu tiên dù sao cũng có cảm tình tuy hơi nản chứ chắc chưa bỏ được đâu :(

tập trung vào coin :D nói vậy thôi chứ chắc ko bỏ đâu,theo MMO 4 năm rồi gần như con đường nào cũng trải qua và PTC là 1 trong những con đường đi đầu tiên dù sao cũng có cảm tình tuy hơi nản chứ chắc chưa bỏ được đâu :(
PTC giờ muốn ăn chỉ có 2 đường: một là up lên tuyển ref, 2 là cheat, chứ chơi solo khi đủ minpay thì ăn cam :((

4 năm cũng lâu nhỉ, mình thì mới 2 năm thôi

em chắc cũng đi theo anh lun :(, nhìn nhìu lúc cũng nãn ghê. Lần nào cũng gần đủ min thì site down hoặc scam....:(

Sao gia han Tool băng Paypal bây giờ?

Bạn kiểm tra giúp mình, mới chuyển tiền mua acc mới Transaction batch#: 42104062, chưa nhận đc pass, email [email protected] nhé. (Mình ghi sai địa chỉ mail, bạn fix giúp mình nhé ):oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week