All1Tool - Giao diện mới

thớt gỡ limit Pp đi chứ kiểu này khó quá, vì tiền về toàn về PP ko ah

Em mới tham gia cái PTC này, các bác cho e hỏi chút:

- Cái auto này nó tự login, click cho mình ko phải click ạ? VD 100site thì trong bao lâu ạ?

clixserve, buxadvert: custome ko click được thớt ơi

cho e hỏi phát: e vừa nạp card gia hạn mà cứ bị báo lỗi về mạng thì e phải làm j bây h ạ
mình cun bị vậy ..nhưng cố làm vài lần là OK

@lamviecnhieu: bác có thể giúp sửa lại phần note cho nó đọc số thứ tự đúng hơn ko; hiện nay nó như thế này.......ví dụ (9, 10,101,102...109,11,111,112....,119,12,121,122.....129,13,131....), chứ nó ko theo số thứ tự từ 1 đến 200 như bình thường.......bác fix giùm nhe)............... vì có đôi lúc mềnh xếp thứ tự để chạy, nhưng số hàng chục nó lẫn vào số hàng trăm, nên chạy sót nhiều lắm.............

Ý bạn là sắp xếp theo note à? sắp xếp theo note thì là sắp xếp theo chữ ko phải số, nên mới bị vậy. Cái này để mình suy nghĩ .

Ý bạn là sắp xếp theo note à? sắp xếp theo note thì là sắp xếp theo chữ ko phải số, nên mới bị vậy. Cái này để mình suy nghĩ .
uh, sắp xếp theo số ở tap note ấy bác...........cám ơn bác.........

Acc PP của bác hình như bị limit rồi à. mình đóng phí mà nó thông báo tk của bác không nhận payment được

Thêm https://www.egopay.com đi bác ơi acc webmoney ít tiền quá không đủ gia hạn tool
Đa số các trang thanh toán đều có egopay

Hiện tượng này là gì thế anh :confused:, chạy tab buxhost mới có 2' thì thấy
rcpgfd

egopay của mình là [email protected]

Bạn nào muốn thanh toán thì gửi vô đó rồi đưa proof lên mình sẽ gia hạn bằng tay.
Nếu được mình sẽ tích hợp tự động vào sau.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week