All1Tool - Giao diện mới

knight209

Junior
Reactions
67
MR
0.000
Follow me on Facebook
tình hình là noulinx inner mấy ngày và đã bị suppend rồi

Reactions
66
MR
0.000

Ladykillahkun

Banned
Reactions
11
MR
0.000
loi tool.JPG

Thế này là thể lào hả bác chủ thớt em mới mua tun hôm qua

bluesea112011

Verified
Reactions
299
MR
0.000
site http://fisherbux.ru mỗi lần chạy plugin thì có mail báo về, không biết có bị ban không nữa, nhưng thấy vẫn chạy dc

Dear (I) bluesea
Most likely, you are receiving this email because of your use of the auto-clicker / auto browser on fisherbux.ru.
You have clicked a link to a test that shows that you are breaking the rules of work in on our project.

If you feel that you neobasnovanno obvinyayut - contact technical support for the project!

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
:eek: Thớt ơi cứu với đang xài ngon lành tự nhiên tool ko chạy được nữa huhu.. làm sao đây thớt nó báo vậy nè: The application failed to initalize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application huhu giờ sao đây thớt, chứ dữ liệu trong đó có lưu đâu giờ mà dow cái mới zìa thì mất hết thì sao +_+ cứu với

winbywin

Senior
Reactions
1,062
MR
0.000
Follow me on Facebook
:eek: Thớt ơi cứu với đang xài ngon lành tự nhiên tool ko chạy được nữa huhu.. làm sao đây thớt nó báo vậy nè: The application failed to initalize properly (0xc0000135). Click on OK to terminate the application huhu giờ sao đây thớt, chứ dữ liệu trong đó có lưu đâu giờ mà dow cái mới zìa thì mất hết thì sao +_+ cứu với
bạn down tool mới về xong chép file siteinfo từ folder cũ sang folder mới là ok mà :D

:( có bác nào giúp em với, tool em ko dăng nhập được, đã tắt tool va dow cái tool mới về, giữ lại file siteinfo.sdf cũ. +_+ Cái tool mới, sau khi giải nén ,, đăng nhập okie sau đó chép file siteinfo.sdf cũ của em thi ko thấy site trong tool đâu hết. Còn dow siteindo.sdf trong drop thì tool nó báo lỗi vậy là sao các bác. Yahoo của em : luberin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week