• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

cả tháng nay click = auto mới click tay hy vọng mấy lần trước pay bình thường nó ko kiểm tra kỹ tài khoản thì đỡ
Thông báo cho bạn tin zui: khi bạn buông súng và trở lại quay tay vẫn bị ban acc như thường :eek: ... mình là điển hình ...ra đi 1 acc "bờ rào" gần 100 RR và hơn 10DR.. vì chỉ bỏ vào auto chạy mấy ngày (ko phải All1tool) rồi quay tay :confused: ....

Lời khuyên cho bạn: cứ bỏ vào oto tiếp tục chơi trò hên xui lúc payment ...rồi chuẩn bị tinh thần tạo acc mới.

ý bạn là thớt ko cập nhật probux nwuax hả?
probux auto bị banned mà ai cũng khoái cập nhật nhỉ?
---------------------
Buxboost.com auto cả tuần chỉ toàn wrong script, bực mình vô = web click tay thì nó thế này.
Tool chọn hình lúc auto click ads ---> web bắt kéo cái hình vô khung
Tool ko có trình chặng quảng cáo ---> web cài chặn quảng cáo ( adblock ) phải tắt cái này mới có ads click @@
Anh thớt cho em ý kiến =.="

ý bạn là thớt ko cập nhật probux nwuax hả?
ý mình ko phải thế, mình nghĩ thớt ko nên dành time để fix probux nữa, vì probux ban acc click tool rất nhìu, chỉ cần click 4 ads da cam là đủ mà, mình có 1 acc click tool đc hơn 1$ rồi mà nghe mấy pro nói phải bỏ acc luôn, tạo acc mới quay tay tiếp :D

---------------------
Buxboost.com auto cả tuần chỉ toàn wrong script, bực mình vô = web click tay thì nó thế này.
Tool ko có trình chặng quảng cáo ---> web cài chặn quảng cáo ( adblock ) phải tắt cái này mới có ads click @@
uk cập nhật chứu lười click quá :D

---------------------

Hiện tại mình cũng đang bận cái vụ plugin, nên chưa có thời gian check kĩ. các site uy tín mà tool chưa hỗ trợ, bạn chịu khó click tay. Khi có thời gian mình sẽ xem lại site này :D.

Đang tính dùng site prom247 làm ví dụ viết plugin, ai dè site nó đang bị lỗi, bó tay :))

Last edited:
Hiện tại mình cũng đang bận cái vụ plugin, nên chưa có thời gian check kĩ. các site uy tín mà tool chưa hỗ trợ, bạn chịu khó click tay. Khi có thời gian mình sẽ xem lại site này :D.

Đang tính dùng site prom247 làm ví dụ viết plugin, ai dè site nó đang bị lỗi, bó tay :))​
ko sao ạh cứ từ từ :), site custom cũng ko có nhìu ^^! nên ko gấp anh àh, em thấy nhìu nhất là PTCE thôi :).
Àh sẵn đây anh nghiên cứu lun cái vụ cheat link, có thể thêm URL của cheat link vào tool đc ko ạh? Em để ý thấy là nếu chỉ để tên cheat ads thôi thì ko ổn, nếu 1 tuần site đổi tên ads cheat 1 lần tool ko bít thì lại click nhầm ---> tiền càng lúc càng âm, nhưng URL thì em thấy ko đổi gì mấy. Ko bít anh hỉu ko, tại em ko bít gọi nó là cái gì

ko sao ạh cứ từ từ :), site custom cũng ko có nhìu ^^! nên ko gấp anh àh, em thấy nhìu nhất là PTCE thôi :).
Àh sẵn đây anh nghiên cứu lun cái vụ cheat link, có thể thêm URL của cheat link vào tool đc ko ạh? Em để ý thấy là nếu chỉ để tên cheat ads thôi thì ko ổn, nếu 1 tuần site đổi tên ads cheat 1 lần tool ko bít thì lại click nhầm ---> tiền càng lúc càng âm. Ko bít anh hỉu ko, tại em ko bít gọi nó là cái gì
Private proxy mua ở đâu thế bạn, thanks :)

Private proxy mua ở đâu thế bạn, thanks :)
Mình mua ở đây http://buy.fineproxy.org/ . Nhưng nếu bạn thấy ko thích có thể qua box captcha tìm thêm, vì hầu hết dân cạp dùng proxy mà ^^! nên mua rồi sẵn dùng cho PTC lun 1 công 2 việc cũng tiện :)

SAo may site nga của mình cứ login failed thế ,ai giúp vs :((

tớ scan được vài con vps live cũng cả tuần rồi thớt có cần để test tool thì pm tớ đưa cậu :D

ai mà cần fix probux lý do là họ chạy ref ảo không cần rút :v

cho e hỏi có ai test ssh trên all1tool chưa ạ ?

Mình mua ở đây http://buy.fineproxy.org/ . Nhưng nếu bạn thấy ko thích có thể qua box captcha tìm thêm, vì hầu hết dân cạp dùng proxy mà ^^! nên mua rồi sẵn dùng cho PTC lun 1 công 2 việc cũng tiện :)

Cậu ơi. Mua gói gì hả cậu. Mà cạp nó có bị blocked hay connect không :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom