All1Tool - Giao diện mới

chủ tool cho em hỏi do mới cài lại máy nên tool không vào dc.lấy dữ liệu site là mục data còn lấy bộ nhớ của mấy link cheat tool học dc là j ak

Không thấy thớt support gì nhỉ. Pm yahoo lẫn gmail cũng không thấy phản hồi :(

chủ tool cho em hỏi do mới cài lại máy nên tool không vào dc.lấy dữ liệu site là mục data còn lấy bộ nhớ của mấy link cheat tool học dc là j ak
TrainnedData là nơi chứa các captcha tool học được.

Sorry lâu lâu mình cũng bận tí, nên ko online được.

Thớt ơi. Update thêm ít site Nga nữa đi. Ngóng cả tháng trời mà không thấy thêm site nào :(

Một trong những lý do mình phân vân ko viết site Nga là vì thế này: Mình lo khi hỗ trợ auto site Nga nào đó, chẵng may nó ban nick của các bác (site Nga check auto khá kĩ). Mà nick đó trước giờ bạn click khá lâu rồi -> Thiệt hại lớn.

Nếu các bác chấp nhận rủi ro này thì mình viết :D

Một trong những lý do mình phân vân ko viết site Nga là vì thế này: Mình lo khi hỗ trợ auto site Nga nào đó, chẵng may nó ban nick của các bác (site Nga check auto khá kĩ). Mà nick đó trước giờ bạn click khá lâu rồi -> Thiệt hại lớn.

lấy số lượng bù chất lượng chứ đủ minpay thì rút .mà đúng mấy site nga check kĩ em bị ban mất 2 site rồi

Theo em được biết thì 90% là có tool mới chiến site nga mà bác, bác cứ viết ai thấy acc site nga họ quan trọng họ sẽ không auto, và ngược lại thôi, site nga em thấy khá ổn :)

Cho hỏi probux chỉ chạy được 2/2 ads và amout là 0,001$ có nghĩa là sao. Trong khi 1 ads cam đã là 0,01$ rồi. Admin tools check lại xem thử nhé, probux mình có add shh để chạy

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back