All1Tool - Giao diện mới

mấy bác cho em hỏi gõ sai captcha hiện ra trong tool co bị ảnh hưởng nhiều lắm ko.Hoặc captcha khó nhìn quá mình ko đánh để nó tự mất đi thì sao.
Em mới dùng tool chưa rõ lằm mong các bác cho ý kiến,XIN CẢM ƠN CÁC BÁC TRƯỚC NHÁ...
Mình nghĩ là không sao đâu, nhưng cũng nên hạn chế nhé!

mấy bác cho em hỏi gõ sai captcha hiện ra trong tool co bị ảnh hưởng nhiều lắm ko.Hoặc captcha khó nhìn quá mình ko đánh để nó tự mất đi thì sao.
Em mới dùng tool chưa rõ lằm mong các bác cho ý kiến,XIN CẢM ƠN CÁC BÁC TRƯỚC NHÁ...

Captcha lúc login gõ sai không sao đâu bạn.

Bác chủ tool làm ơn check và fix giùm mình cái lỗi này với, mình đã chuyển tiền qua PP (email : [email protected]) Transaction ID 0D131722DP2502918

Đã nhận được User name và Password được gửi tự động vào mail nhưng khi dùng nó để login vào phần mềm thì lại bị lỗi "Cannot connect internet" trong khi máy mình vẫn web ầm ầm, ko thể vào nổi phần mềm, hix, bác chủ tool xem thế nào chỉ mình khắc phục lỗi này với, thanks

Sao không thấy rep lỗi này của mình vậy đến giờ mình vẫn chưa sửa được lỗi này, ai cho mình biết lí do tại sao với

Bạn pm mình nick yh để mình teamviewer.

thông tin User agent là thông tinh cho biết là mình dùng trình duyệt nào để duyệt web. Vì đây là tool auto nhưng muốn giả như trình duyệt web nên mới phải cần user agent luôn, nhiều admin thường dùng user agent để xem mình có dùng tool ko.

Bạn có thể đổi user agent cho từng site nào bạn thích tương ứng với acc nào bạn muốn trong tool. Mặc định trong tool là mình dùng user agent của Chrome bản cuối cùng.
Nếu như thế này, giả sử mình reg 2 acc của một site A, thì vẫn có thể chạy trên cùng một Tool phải không ạ? (Một site chọn mặc định, site còn lại chọn khác đi???)

chủ thớt rất nhiêt tình, fix lỗi rất nhanh

Announcements

Forum statistics

Threads
419,922
171,966
Latest member
lixi88bz

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week