All1Tool - Giao diện mới

Mình vào đc tool rồi, nhưng khi chạy các site đều có Mess là " Exception : Exception " quảng cáo thì ko chạy, vậy là sao hả bạn lamviecnhieu

bạn cũng bị out khi change ip ah, lỗi này trước không bị, update gần đây mới bị
kể cả khi không sử dụng gì chỉ cần change ip 1 lúc là tool out
tối nhờ thread online yahoo check team hộ
pm yahoo mình, để mình trao đổi và tìm ra giải pháp :D

pm yahoo mình, để mình trao đổi và tìm ra giải pháp :D
sáng nay mình đã thử chạy bằng bản 2.39 không thấy bị lỗi thoát tool, nên nguyên nhân là tại bản update 2.40 rồi
thế nên giả pháp bây giờ bạn chỉ cần back up lại bản 2.39 hoặc remove cái update 2.40 đi là ok
mình thấy bản update 2.40 cũng không cần thiết lắm vì bản này fix lỗi : Lỗi ko lưu được nhiều profile
nhưng cái lỗi này bản 2.39 cậu đã fix dc rồi

sáng nay mình đã thử chạy bằng bản 2.39 không thấy bị lỗi thoát tool, nên nguyên nhân là tại bản update 2.40 rồi
thế nên giả pháp bây giờ bạn chỉ cần back up lại bản 2.39 hoặc remove cái update 2.40 đi là ok
mình thấy bản update 2.40 cũng không cần thiết lắm vì bản này fix lỗi : Lỗi ko lưu được nhiều profile
nhưng cái lỗi này bản 2.39 cậu đã fix dc rồi

Mình mới fix trên server, bạn thử dùng bản 2.40 xem còn bị ko, test dùm mình :D thanks.

Mình vào đc tool rồi, nhưng khi chạy các site đều có Mess là " Exception : Exception " quảng cáo thì ko chạy, vậy là sao hả bạn lamviecnhieu
xem hộ mình với bạn chủ thớt ơi. toàn bộ site buxhost với PTCEvolution bị lỗi như thế, Aurora thì chạy bình thường

57343760.untitled.bmp

buxboost bắt veri kiểu này mới cho click ads bạn fix giùm được không ??

Bác nào biết thông tin minpay của Gen4 với NTen ở đâu ko chỉ dùm mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,920
171,965
Latest member
dunggg999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back