All1Tool - Giao diện mới

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001
Update bản mới vẫn bị à? http://buxoverflow.com -> dùng link này xem. Mình mới test lại vẫn được mà?
Vẫn bị @@

hantu

Senior
Reactions
211
MR
0.000
Bạn muốn tool quản lý ref có những chức năng ra sao? Theo lý thuyết thì những thông tin ref trên site đó thì mình có thể lấy được. (Tùy vào thằng admin custom site ra sao, loại site gì mà mình phải viết riêng cho site đó)
Dạ, thì chỉ cần get balance của ref là được. Ví dụ đăng nhập vào trang đó xong thì sẽ load balance ref ra. Mình có thể lựa chọn số % RCB. Rồi có số tổng , số dư hiện tại, số đã trả.
Em đang quản lý Ref trên file Excel này bác có thể tham khảo những mục cần thiết, vấn đề duy nhất của em là phải log từng trang để coi balance rồi nhập vào, như vậy mỗi khi Ref yêu cầu trả hoặc là trả theo tháng cố định vẫn khá là mất thời gian :D hiện tại chủ Hội cũng khá nhiều chắc là sẽ thích cái tool này của bác :D:D
https://docs.google.com/spreadsheet...=sharing&[email protected]

tuana2mk

Senior
Verified
Reactions
169
MR
0.561
$120.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu thread có thể cài đặt tool, với những site bị lỗi dừng lại mà không đạt dc trạng thái OK thì tự động play lại 1 đến 2 lần sau đó mới dừng lại hẳn, như vậy sẽ khắc phục dc tình trạng mạng chập chờn gây lỗi inner, canot load page, .....

depzaizai012

Junior
Reactions
36
MR
0.003
bác thớt ơi. check lại cái này đi :( sau khi update lên phiên bản mới, add đc nhiều site vào 1 profile nhưng mà chỉ chạy đc 1 ste 1 lần :( kém cả khi chưa update. Có khi còn k click đc nữa, Toàn login failed

Last edited:
trang bucks4share.con không đăng nhập được, báo user-password sai, trong khi đăng nhập bằng trình duyệt thì ok hết:eek:
Bác kiểm tra lại xem, bên em bình thường
bác thớt ơi. check lại cái này đi :( sau khi update lên phiên bản mới, add đc nhiều site vào 1 profile nhưng mà chỉ chạy đc 1 ste 1 lần :( kém cả khi chưa update. Có khi còn k click đc nữa, Toàn login failed
Bác xem lại proxy hay sock nó có bị j ko?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week