All1Tool - Giao diện mới

tool có chức năng hẹn giờ ah, dùng tool đã lâu mà không bt, sử dụng như thể nào thể mọi người?
đã sử dụng dc, cái này tiện lợi thật đấy

sao thớt ko phát triển thêm click mấy site kiếm Coin nhỉ: coinad.com, bitvisitor.com...
mình cùng ý kiến với bác

có cách nào chạy nhiều site giống nhau trên 1 profile không thớt ơi. Mình đã thử thì chạy đc cơ mà nó hay bị lỗi và click rất chậm. Liệu có fix đc không thớt. Nếu đc thì all1tool có luôn cả chức năng của PTCtool rồi :) mong thớt fix đc.

Nhiều bạn ko muốn site trùng nhau trong profile, có bạn ngược lại. MÌnh đang suy nghĩ để giải quyết . :D

clixzor click được 1,2 ads thì iner thử bật lại 2,3 lần thì ok lại. Lỗi không đáng ngại lắm nhưng báo cho thớt biết thui.

clixzor click được 1,2 ads thì iner thử bật lại 2,3 lần thì ok lại. Lỗi không đáng ngại lắm nhưng báo cho thớt biết thui.
hầu như site nào cũng có thể bị lỗi này( lúc bị lúc không)
thread có thể cài đặt tool sau 5phut chẳng hạn tool tự động quét các site bị lỗi này và play lại là ok

pác ơi..em xin key hơn 1 tuần nay củng chưa nhận được gì hết.. Cho em xin dùng 3 ngày đi nhe : [email protected] . tks pác :)

Nhiều bạn ko muốn site trùng nhau trong profile, có bạn ngược lại. MÌnh đang suy nghĩ để giải quyết . :D
chạy trùng site thì chạy đc mà thớt :D chỉ là chạy 1,2 site thì nhanh chứ chạy tầm 10 site giống nhau thì phải hơn 1 tiếng mới xong đc 10 site đó. Quá lâu để cheat ;))

Chủ thớt cho mình hỏi mình sao mình chay có site tiền nó lại là -1 vậy chủ thớt???? Bị làm sao vậy????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week