All1Tool - Giao diện mới

thank bro, cho e hỏi phát chốt 1 tuần mình làm khoảng 20 site thì kiếm đk khoảng bnhieeu ạ

Câu này khó lắm. Cậu cứ thử tính ra. Thường giá cao cao là 0.01/1ad. max tầm 4 ads => khoảng 0.04 (standard mem nhé, up ko nói).
Còn có site có khi chỉ đc 0.001...
Đó thì 20*0.04*7 = 5.6$. Đó là max và tương đối nhé cho tất cả các site. Mà min pay của mỗi site thì còn tùy, có khi click tới lúc nó scam chưa được pay.
Cậu nên xác định 1 vài site chính rồi đi tuyển ref, nếu muốn mình ref cho có thể pm yahoo. Dùng all1tool click all ads thì ref cho nhau cũng có lợi hơn.

mình đã thử tất cả các dong rồi aasn detec vẫn báo cuold'n
mình đang dung site:
adventurebux.com
adsclickers.com
các bro chỉ giáo
2 site đó đều là PTCvolution. khi bạn add vào tool báo lỗi không chạy được thì delete nó đi add lại làm vài lần như vậy thử coi có được không mình cũng gặp vấn đề 2 site đó nữa cũng làm như vậy là ok. nếu không được nữa thì pó chân với nó luôn.

chủ tool cho mình hỏi phần mềm này hoàn toàn không có virus phải không khi mình diệt virus nó báo là có virus mà mình không dám diệt nó sợ ảnh hưởng đến tool.

chủ tool cho mình hỏi phần mềm này hoàn toàn không có virus phải không khi mình diệt virus nó báo là có virus mà mình không dám diệt nó sợ ảnh hưởng đến tool.

Dĩ nhiên là không có bạn à :D

Bác thớt coi lại tool mình đăng nhập nó báo " Your license expired".
Mới đăng ký cách đây vài hum, card vietteo 20đ mà expired gì hả thớt
ID:[email protected]
Pass:****

Mình vừa gia hạn cho bạn vài ngày trước để dùng, số serial của thẻ cào là gì?

Dĩ nhiên là không có bạn à :D
thank bác không có virus thì mình diệt thoải mái

- - - Updated - - -

chủ thớt cho mình hỏi cái này sao script này CashCrusader nó click ads mà không hiện lên số ads đang click ở phần status vậy

Mình vừa gia hạn cho bạn vài ngày trước để dùng, số serial của thẻ cào là gì?

mình đã nạp vào rồi mà.nạp vào mới mở tool đc chứ. thẻ quăng mât tiêu rồi còn đâu.
20k ban nhiêu ngày bạn mở cho mình chạy đi.

Last edited by a moderator:
thank bác không có virus thì mình diệt thoải mái

- - - Updated - - -

chủ thớt cho mình hỏi cái này sao script này CashCrusader nó click ads mà không hiện lên số ads đang click ở phần status vậy

Site CashCrusader tool chưa tính được tổng số lượng ads :D.

- - - Updated - - -

Thớt cho hỏi . Bỏ tool vào usb rồi sài ở 1 ip khác đc ko ạ ?

Xài đâu cũng được, miễn ko có 2 ip cùng xài 1 acc cùng lúc.

Site CashCrusader tool chưa tính được tổng số lượng ads :D.

- - - Updated - - -

Xài đâu cũng được, miễn ko có 2 ip cùng xài 1 acc cùng lúc.
à thì ra là vậy mình chỉ hỏi vậy thôi chứ không có gì cứ tưởng là nó không có click ads mới hỏi nếu nó click được thì cũng ok rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back