All1Tool - Giao diện mới

cám ơn bạn đã gửi pass cho mình, nhưng sao có mỗi 2 site thôi vậy bạn, ko add đk nhiwwuf site để làm à bạn, hay là do bản dùng thử nó thế

cám ơn bạn đã gửi pass cho mình, nhưng sao có mỗi 2 site thôi vậy bạn, ko add đk nhiwwuf site để làm à bạn, hay là do bản dùng thử nó thế
2 site đó chỉ là ví dụ thôi, bạn muốn chiến site nào thì chọn new rồi điền tên site user, password

các bác cho mình hỏi cái. các site có phần min là -1 không biết làm sao mà rút được tiền các site đó. mấy bác có những site như vậy không vào kiểm tra dùm em. vd như 1 số site sau
clixinstant.com
primusclicks.com
omegaclix.info
kaleidoscopeklicks.info
flames-of-arabeth.info
cricketclix.info
coralreefclix.info
braveheartptc.info
mediadock.in
piggymoney-ptc.info
ở đây mình nói đến vấn đề các site này không có nói gì tới tool nhe các bác biết thì chỉ dùm em đừng có vào mà cho em gạch xây nhà nhe. thank
cashnhits.com hình như site này nó scam hay sao đó mà không cho rút tiền nữa lúc trước min của nó là 0.6$ bây giờ không chu rút tiền nữa các pro vào kiểm tra dùm

mình nhập thử mấy site rồi ko được nó báo Url is not in conect format là thế nào bạn ơi
Thêm http chưa ?? nếu đánh site k thì nó báo như thế dó
Ví dụ như vậy là nó báo lỗi nhé : clixinstant.com
Đúng là như vậy nè :
http://clixinstant.com

Last edited by a moderator:
các bác cho mình hỏi cái. các site có phần min là -1 không biết làm sao mà rút được tiền các site đó. mấy bác có những site như vậy không vào kiểm tra dùm em. vd như 1 số site sau
clixinstant.com
primusclicks.com
omegaclix.info
kaleidoscopeklicks.info
flames-of-arabeth.info
cricketclix.info
coralreefclix.info
braveheartptc.info
mediadock.in
piggymoney-ptc.info
ở đây mình nói đến vấn đề các site này không có nói gì tới tool nhe các bác biết thì chỉ dùm em đừng có vào mà cho em gạch xây nhà nhe. thank
cashnhits.com hình như site này nó scam hay sao đó mà không cho rút tiền nữa lúc trước min của nó là 0.6$ bây giờ không chu rút tiền nữa các pro vào kiểm tra dùm

Vãi. nó scam hết rồi mà còn nhào vô. trước khi chiến bác nên xem Payment Proof của nó rồi mới đăng ký chiến nhé

Vãi. nó scam hết rồi mà còn nhào vô. trước khi chiến bác nên xem Payment Proof của nó rồi mới đăng ký chiến nhé
hihi. nó ăn nguyên 1 rổ scam luôn. mình toàn di ref cho người khác không à. người ta up site thì mình cứ cắm đầu mà ref thôi. thank bác nhiều. bac chỉ cho mình chỗ nào để thank đi. khi đăng kí tài khoảng mmo4me tới giờ mình không biết nút thank chỗ nào hết.

hihi. nó ăn nguyên 1 rổ scam luôn. mình toàn di ref cho người khác không à. người ta up site thì mình cứ cắm đầu mà ref thôi. thank bác nhiều. bac chỉ cho mình chỗ nào để thank đi. khi đăng kí tài khoảng mmo4me tới giờ mình không biết nút thank chỗ nào hết.
CHịu khó vào mấy chỗ tính post ấy. đủ 20 post mới thank được.
Nhân tiện đây có bạn nào muốn trao đổi ref dùng tool all1tool thì pm yahoo mình yahoo. đảm bảo có lợi cho 2 bên

Thấy các thánh mỗi lần tool chạy không được thì la làng lên ! Mỗi lần bị lỗi gì thì kiểm tra acc, internet, sock, web .v.v => qua 1,2 ngày vẫn bị lỗi thì báo thớt kiểm tra.

Tool không thể phục vụ các bác 100% chơi PTC
Đồng ý với bạn này.

Hôm trước có đọc được 1 bạn sử dụng tool khác nói all1tool ngày nào cũng có báo lỗi, trong khi chính tool các bạn sử dụng bên đấy bị lỗi thì không biết báo với ai.

All1tool ngày nào cũng có báo lỗi theo mình là do :

1.Có nhiều người sử dụng tool chơi nhiều site khác nhau với nhiều loại scrip.

2.Có nhiều khi chính web bị lỗi, update hay thay đổi, nhưng không chịu kiểm tra, mà chỉ nhìn tool không click được nên báo lỗi ngay

3.lamviecnhieu support rất tốt và tool thường xuyên được update theo scrip mới của site => yêu cầu của người dùng cũng nhiều hơn.

4.Có nhiều người chơi lâu rồi nhưng vẫn còn nhầm scrip chứ không nói gì người mới... và báo lỗi.
...
Mình đã từng sử dụng từ những ngày đầu và thấy chạy rất tốt phải nói là rất ít khi lỗi là đằng khác, đôi khi việc update chậm trễ một hai ngày là bình thường

Mong anh em sử dụng trước khi báo lỗi thì kiểm tra lại site, scrip pass...

Mong lamviecnhieu vẫn tiếp tục công việc thường xuyên như vậy.

ai chỉ mình cách nhập site mới đk không mình nhập rồi nhưng phần status nó báo là wrong script
nhấn vào detect chờ nó báo ok là được nếu ko báo ok mà couldn'n thì mò dần từ script đến khi nào được thì thoi

ai chỉ mình cách nhập site mới đk không mình nhập rồi nhưng phần status nó báo là wrong script

Site gì cậu. Cho vào rồi detect xem, nếu ko được thì lên đây hỏi mọi người vì có 1 số site ko detect ra được. Ví dụ probux,neobux là custom nhưng detect ko ra :)

mình đã thử tất cả các dong rồi aasn detec vẫn báo cuold'n
mình đang dung site:
adventurebux.com
adsclickers.com
các bro chỉ giáo
2 site đều là PTCEvolution

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,526