All1Tool - Giao diện mới

Giao diện nào đen? Câu hỏi nào trùng màu giao diện, bạn chụp hình lên xem.
ý bạn ấy nói là đổi màu giao diện tool màu xanh ---> đen đấy anh. Em cũng thích màu đen với lại cũng dể nhìn, nếu đc anh đổi lun cũng đc:D
Bạn nào muốn mình ref cho vào topic này nha
Bên này buôn bán tool chứ ko phải tuyển ref đâu bạn, bạn mún tuyển ref qua post tuyển ref nhé, post sai chổ ra đảo ở đó

ý bạn ấy nói là đổi màu giao diện tool màu xanh ---> đen đấy anh. Em cũng thích màu đen với lại cũng dể nhìn, nếu đc anh đổi lun cũng đc:D

Bên này buôn bán tool chứ ko phải tuyển ref đâu bạn, bạn mún tuyển ref qua post tuyển ref nhé, post sai chổ ra đảo ở đó
Bạn xem chưa mà bảo là tuyển ref? CÓ liên quan tới All1Tool và không phải tuyển ref, chả có gì sai rules cả.

mình mua tool rồi
mấy bữa treo tool trên vps để auto
hôm nay tải về máy
nó báo đang có ngừi khác sử dụng. mình tắt tool trên vps vẫng bị
bạn coi giùm mình
[email protected]

Mỗi acc chỉ dùng cho 1 ip thôi bạn, khi bạn tắt tool ở VPS, bạn đợi 5p sau thì hãy mở ở máy khác. Vì tool không cho 2 ip cùng dùng chung 1 acc trong vòng 5p.

Ngồi đợi mãi chẳng thấy câu hỏi hôm nay hiện lên để post .Thiếu đi thớt :binhsua04:

http://www.paidtoclickad.com (auroa)..tool hok click ads bác ơi

Click bình thường nhé bác

Thấy các thánh mỗi lần tool chạy không được thì la làng lên ! Mỗi lần bị lỗi gì thì kiểm tra acc, internet, sock, web .v.v => qua 1,2 ngày vẫn bị lỗi thì báo thớt kiểm tra.

Tool không thể phục vụ các bác 100% chơi PTC

Attachments

19.8 KB · Views: 44
Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,947
171,991
Latest member
thudocacnuocchau

Most viewed of week