All1Tool - Giao diện mới

sao mấy tính nhà e k cài đc net4.0 ai biết sao k cai giúp e với
Chụp cái lỗi dưa lên nào :| để ae xem
Post lên đi . Giờ đi ngũ đã mai có gì ae xem người ta chỉ cho

Last edited by a moderator:
Net 4.0
VC 2008++?
em cài đủ cả vẫn không chạy được bác thớt xem dùm e phát :(. 4-5 hôm rồi pm bác khó quá
sorry nhá, sáng mai pm mình cái teamviewer id , pm ở trên diễn đàn khoảng 9h sáng,cty mình ko cho xài yh hay gmail nên phải làm vậy

bác thớt thêm chức năng thêm nhiều site giống nhau trên một profile đc không bác. Giống PTCTool. Chiến cho dễ. Đỡ phải tạo nhiều profile :D

bác thớt thêm chức năng thêm nhiều site giống nhau trên một profile đc không bác. Giống PTCTool. Chiến cho dễ. Đỡ phải tạo nhiều profile :D

Cái này làm được mà, nhấp chuột phải lên site nào đó, rồi copy sang profil khác, nhớ bỏ checkbox không trùng nhau đi.

Chủ thread cho hỏi
- Elitebucks bi lỗi inner Error
- earneasycash login nhưng không click ads

- - - Updated - - -

Chủ thread cho hỏi
Mấy trang Hunbux, dollarsincome, buxforme, oJooo, wordlink có dùng tool được không?
Và là loại script gi?

Chủ thread cho hỏi
- Elitebucks bi lỗi inner Error
- earneasycash login nhưng không click ads

- - - Updated - - -

Chủ thread cho hỏi
Mấy trang Hunbux, dollarsincome, buxforme, oJooo, wordlink có dùng tool được không?
Và là loại script gi?

Để chiều về mình check..........

bạn copy link site xong xóa bớt 1 chữ ví dụ .com thì .co xong rồi bấm update để sửa link lại là được. Tools k cho add site trùng nhưng sửa lại thì ok

Thớt fix thêm cái vụ load min pay + đổi màu giao diện sang đen đi :| Mấy câu hỏi trl trùng màu giao diện nhìn khó lắm :|

profitcentr.com
seogild.ru
wmneo.ru
uspeh-bux.ru
rubserf.ru
clicker-cash.com
webof-sar.ru
kuban-bux.ru
staffbux.ru
clicker-cash.com
fisherbux.ru
kap-zar.ru
centrpay.ru
severodvinsk-bux.ru
olympia-seo.ru
wmbets.ru
maxpromotion.net
ru-bux.ru
funwm.ru
wm-bux.com
leobux.net
seoprofit.org
web-sar.ru
clicksbux.ru
100poodoff.ru
airbux.ru
wostokbiznet.ru
mình vừa mới tìm được 1 loat các site Nga luôn nè. nếu chủ thớt rãnh thì xử lý tui nó dùm em để anh em kiếm được nhiều $$$ hơn. chơi các site nga tuy ít tiền nhưng không bị ăn cam với quýt ăn hoài ngán quá

Thớt fix thêm cái vụ load min pay + đổi màu giao diện sang đen đi :| Mấy câu hỏi trl trùng màu giao diện nhìn khó lắm :|

Giao diện nào đen? Câu hỏi nào trùng màu giao diện, bạn chụp hình lên xem.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week