All1Tool - Giao diện mới

Đơn giản chỉ cần bỏ ra 30k mua thẻ đt là bạn có thể sd soft mà. Ko phải chờ mở thẻ đâu.
Uhm tại mình lỡ send tiền qua PP cho bác ý r bạn ạ

Cho em xin một key sài thử xem nhé anh ơi mới gia nhập MMO
[email protected]
Cảm ơn bác nhiều ạ

Uhm tại mình lỡ send tiền qua PP cho bác ý r bạn ạ
Bạn nhờ thớt rf lại cho bạn, vì thớt ko nhận PP chưa veri vì dể bị limit acc. Bạn cần pass nhưng anh thớt cũng cần giữ acc để nhận tiền chứ bạn, bị limit ko phải dể gỡ đâu nên bạn thông cảm cho anh thớt đi.
-------------
Anh thớt ơi, sao update lên bản mới em bấm cái nút nhỏ để thu nó xuống thanh tasbar, thu xuống xong rồi bấm hoài nó ko thèm lên tool nữa lun, phải out = task manager rồi login vào tool lại. Anh fix dùm em với anh nhé, chứ nó ko hiện lên thì oánh captcha để login = niềm tin :((

Last edited by a moderator:
bác thớt fix giùm em mấy trang này với
Pointdollars
centerbux
vilvin
azulbux

Bạn nhờ thớt rf lại cho bạn, vì thớt ko nhận PP chưa veri vì dể bị limit acc. Bạn cần pass nhưng anh thớt cũng cần giữ acc để nhận tiền chứ bạn, bị limit ko phải dể gỡ đâu nên bạn thông cảm cho anh thớt đi.
-------------
Anh thớt ơi, sao update lên bản mới em bấm cái nút nhỏ để thu nó xuống thanh tasbar, thu xuống xong rồi bấm hoài nó ko thèm lên tool nữa lun, phải out = task manager rồi login vào tool lại. Anh fix dùm em với anh nhé, chứ nó ko hiện lên thì oánh captcha để login = niềm tin :((
Uhm bác thớt đã bảo là sẽ gia hạn cho mình nốt lần này, nhưng 1 ngày r mình vẫn chưa nhận đc mail của bác ý. Còn nếu k được thì mình sẽ bảo bác ý rf lại cho mình :)

Cái trang http://www.abc-ptc.info tính fix mà khi đk nó chẳng gửi mail, giờ chờ hoài vẫn chưa gửi :|.

- - - Updated - - -

Uhm bác thớt đã bảo là sẽ gia hạn cho mình nốt lần này, nhưng 1 ngày r mình vẫn chưa nhận đc mail của bác ý. Còn nếu k được thì mình sẽ bảo bác ý rf lại cho mình :)

Ủa send rồi mà, để send lại.

Nhiều site báo lỗi Wrong Script quá chủ thớt oi. Mà detect thì chẳng tìm ra :(

- - - Updated - - -

Ủa send rồi mà, để send lại.[/QUOTE]
E nhận được r, tks bác!

Bác check hộ em mấy site với: bux.ee, lets-bux.com, cashtravel.info báo là user - pass wrong. Thanks bác

ai muốn chơi ptc = all1tool pm mình .chúng ta hợp tác (mình có cách này chiến ptc bằng all1tool tốn ít tiền)

đã nạp card viettel. chờ pass
từ Ptctool chuyển qua all1tool xem sao
Yahoo: [email protected]

Bác check hộ em mấy site với: bux.ee, lets-bux.com, cashtravel.info báo là user - pass wrong. Thanks bác
Đăng nhập vào trình duyệt xem có log được kô?

Thớt fix lại giùm
quickbuxptc.com, exabux.com gen 4 inner
adzsonic.com wrong - cái này mã hóa j ấy
bux-gpx.net inner Error
click-world.info wrong
custom vilvin.net inner
Mấy site dưới mong thơt sớm update mấy site dưới
elitebucks.info
reffbux.com
clixplanet.com
buxfor.me
rewardingways.com

Cho mình một bản chạy thử
Thanks

- - - Updated - - -

Cho mình một bản chạy thử
Email: [email protected]
Yahoo: Longnguyenonline

sao lâu lâu add sock chạy neobux.com ko dc vậy thớt ==!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,784
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom