All1Tool - Giao diện mới

tải 2.69 về update lên 2.82 thì mở chạy được nhưng không update site hay thêm mới gì được hết , chỉ chạy thôi +_+
Bạn nào đã Up lên 2.83 thì Export list site .
Tải bản 2.69 về update lên 2.82, tạo Profile rồi Import list site vào thì sẽ dc.

.

các bạn không thể thêm site hay update site được thì làm lại đúng như bạn nào hướng dẫn trên là được, chỉ copy 1 file SiteInfo.sdf vô folder Data thôi

Bản 2.82 full cho mấy thím :p https://www.dropbox.com/s/zmxk2u7finiiff1/All1Tool_2.82.rar
down về xong chép Siteinfo + plugins ở folder cũ sang folder này là đc :D
sao trong file của bác có cái Vitural Server All1Tool để làm gì vậy

File All1tool launcher này trong thư mục gốc của all1tool không hề tồn tại. Ai đang dùng bản có file này tức là đã phát hiện ra là bản cracked và ko update được. Còn đối với những ai ko có file đó mà bị lỗi mình hướng dẫn lại như sau:
- Down bản 2.69 full ở page 1 về.
- Vào link: https://code.google.com/p/projecttest1nha/source/browse/#svn/trunk down bản 2.82 về.
- Chép đè vào thư mục hiện tại của tool sau khi giải nén.
- Chép 3 thư mục trained data, data và plugins từ thư mục cũ sang thư mục mới sẽ chạy được bình thường.

Những bạn nào dùng bản cracked thì cho các bạn qua một bên đi ha :) Còn bạn nào cảm thấy ko có dùng bản nào lạ khác ngoài all1tool tụi mình cung cấp mà bị lỗi vui lòng pm để teamviewer xử lý lỗi. Xin cám ơn ^_^. Không phải ai update ver 2.83 cũng bị lỗi đâu nha các bạn.

HƯỚNG DẪN CÁC BẠN CÁCH UPDATE MÀ KO BỊ LỖI :D
các bạn vào thư mục cài đặt rồi đổi nội dung file Version.txt từ 2.82 thành 2.83 là xong :rolleyes:
P/s: jk

ae ai pro về anti virut check xem update bản mới có virut ko vậy, sao có thằng nó nói kêu update ver mới có virut....

ae ai pro về anti virut check xem update bản mới có virut ko vậy, sao có thằng nó nói kêu update ver mới có virut....
tắt đi thím.mấy cái file này nó hay nghi ngờ virut lắm :))

mình dùng win 8.1 sao alltool 1 2.83 chạy mượt thế.hj sao nhiều bạn gặp trục trặc thế?:)

Mình xài win 7, đang chạy 2.82 ngon lành, update lên 2.83 thì Login Failed 1 loạt acc sau khi chạy xong ==> không dám chạy tiếp các site còn lại nữa

Mình test trên win 7 khá ổn. Win xp test đúng là bị thật nhưng mà bi h đã có bản update mới :D Tab help/check update xem còn bị ko nào? ;)

Của e không vào được chương trình, lỗi thế này:

đã cài đặt .Net 4 và C++ như hướng dẫn. ai giúp e ạ.

đã chạy được bt. :D

noulinx plugin not funtional

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,909
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week