All1Tool - Giao diện mới

Siteinfo lấy ở đâu vậy bạn,mình ko thấy
mình update site ko dc vậy bạn
siteinfo trong thư mục data . mình đã nói rõ cách khắc phục ở trên rồi chỉ được copy file siteinfo thôi copy những cái khác sẽ xảy ra lỗi không update được

siteinfo trong thư mục data . mình đã nói rõ cách khắc phục ở trên rồi chỉ được copy file siteinfo thôi copy những cái khác sẽ xảy ra lỗi không update được
Thấy bạn trả lời mấy câu đúng,nên mình không đọc nhầm tên bạn là Đất nữa:p

cũng éo dc lun :(
chắc máy mình bị rùi :(
delete site thì dc chứ chỉnh site éo dc :(

tui vừa làm được mà,đang chạy ngon nghẻ.download link dropbox đó về giải nén ra,copy plugin + file site từ folder cũ sang folder 2.82 mới giải nén,copy đúng mục của nó.Sau đó login chạy bình thường:):):)

bạn làm cách nào nói mình nghe ? cậu có dow full bản 2.69 không hay là dow linh 2.82 của bạn ở trên post :rolleyes: ko có chuyện gì là không được cả

2.82 chạy bt mà 2.83 k chạy đc???

tui vừa làm được mà,đang chạy ngon nghẻ.download link dropbox đó về giải nén ra,copy plugin + file site từ folder cũ sang folder 2.82 mới giải nén,copy đúng mục của nó.Sau đó login chạy bình thường:):):)

uhm,vẫn chạy bt nhưng mình muốn add site hay sửa lại site ko dc
bạn làm cách nào nói mình nghe ? cậu có dow full bản 2.69 không hay là dow linh 2.82 của bạn ở trên post :rolleyes: ko có chuyện gì là không được cả

mình copy 2.69 down file update 2.82 về giải nén
copy site siteinfo trong data tool cũ chép vô site data bảng 2.69
log vô nó lại là 2.65 vẫn chạy bt mà vẫn chạy bt nhưng mình muốn add site hay sửa lại site ko dc

ukm` nó hiện 2.65 nhưng thực tế là 2.82 đấy còn việc kia thì chịu của mình vẫn add site bình thường được

tải 2.69 về update lên 2.82 thì mở chạy được nhưng không update site hay thêm mới gì được hết , chỉ chạy thôi +_+

VãI thật. quả này đúng lợn lànhthanfhh lợn què rồi @@

Announcements

Forum statistics

Threads
420,804
172,877
Latest member
trungkien201

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week