• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

Sao mỗi lần em bấm nút RUN là nó cứ thế này, có bác nào biết cách khắc phục không ạ? :(

Test = ip VN và trình duyệt thì:
Site 1 acount admin bị xóa.
Site 2 không load được.
Site 3 login get cookies + useragent bằng tay rồi chạy :) Xem lại ở page 287 cách lấy Cookies tay.

Cashnhits đang chạy ổn. Member VN trên site là 16k+, đừng làm sai rule nhiều gây ảnh hưởng, tuy nhiên cùng lắm thì sẽ upgrate mới pay thôi chứ ko có cấm VN đâu.
ok.thank bạn.quên chưa check site trc khi hỏi.
mà bạn có plugin zapbux ko send mình với.zapbux bỏ vào tool ko chạy đc

@hunterxxi
1/ trang glad bux ko click dc mặc dù đã lưu cookie theo cách bạn nói. ÁT báo login failed nhưng vô = trình duyệt vẫn dc.
2/ site wad - ojooo đã phát hiện ÁT, nếu fix dc thì tốt quá, đang định tạo lại acc khác.

Kiểu này All1tool chỉ giúp cho anh em tránh được Site SCAM thui, chứ đâu có tránh đươc suspend account. Tình hình là All1tool chắc đang vào blacklist, chủ thớt chác chỉ viết mấy bài để câu thêm giờ anh em nạp thêm được đông nào hay đông đó thôi chứ làm zì còn khả năng. Chỉ tội mấy bác viết plugin, tự dưng thấy chủ thớt giống thằng Admin clixzor ngày nào quá.

Chán quá, click tay chưa xông, dạo này 1 số site bane IP VN nữa.

Kiểu này All1tool chỉ giúp cho anh em tránh được Site SCAM thui, chứ đâu có tránh đươc suspend account. Tình hình là All1tool chắc đang vào blacklist, chủ thớt chác chỉ viết mấy bài để câu thêm giờ anh em nạp thêm được đông nào hay đông đó thôi chứ làm zì còn khả năng. Chỉ tội mấy bác viết plugin, tự dưng thấy chủ thớt giống thằng Admin clixzor ngày nào quá.

Viết plugin có tiền mà bạn...Tội gì :)

chủ thớt scam gì mấy đồng lẻ như cậu nói, tội nghiệp người ta, bác có thể vô hội cấp tool free á, đừng vội kết luận khi chưa có cơ sở, mình thấy vẫn chạy bt.

chủ thớt scam gì mấy đồng lẻ như cậu nói, tội nghiệp người ta, bác có thể vô hội cấp tool free á, đừng vội kết luận khi chưa có cơ sở, mình thấy vẫn chạy bt.
Đúng rồi, tool vẫn bình thường...Server fix phải chịu thôi..Tìm site khác hoặc thuê tớ viết plugin nhé :D

eh eh ..khều hắn lấy nick thật ra nói chuyện đê..:D

Dự là 1 ai đó quá rảnh để clone :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom