• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

All1Tool - Giao diện mới

nó thông báo VN phải upgrade mới được with à bác, chỗ nào thế bác, để mình reg vài acc mới
Ừ vn fai úp mới cho with .

Có ai bị dính PP với clickhonest.com ko,
cái này ai biết giải quyết thế nào với Resolution Center của PP

chạy tools có 1 số trang có cả virus nha, anh em cẩn trọng

clickhonest.com nghi ngờ là trang PTC của thằng hornet mod bên ptcsolution....

Nó đang cố gắng giết anh em ta chăng

site clickhonest bữa rút phát là ban acc luôn, xóa nó đi cho lành

cashnhits chính thức suspends acc VN rồi

Test = ip VN và trình duyệt thì:
Site 1 acount admin bị xóa.
Site 2 không load được.
Site 3 login get cookies + useragent bằng tay rồi chạy :) Xem lại ở page 287 cách lấy Cookies tay.

Cashnhits đang chạy ổn. Member VN trên site là 16k+, đừng làm sai rule nhiều gây ảnh hưởng, tuy nhiên cùng lắm thì sẽ upgrate mới pay thôi chứ ko có cấm VN đâu.

Test = ip VN và trình duyệt thì:
Site 1 acount admin bị xóa.
Site 2 không load được.
Site 3 login get cookies + useragent bằng tay rồi chạy :) Xem lại ở page 287 cách lấy Cookies tay.

Cashnhits đang chạy ổn. Member VN trên site là 16k+, đừng làm sai rule nhiều gây ảnh hưởng, tuy nhiên cùng lắm thì sẽ upgrate mới pay thôi chứ ko có cấm VN đâu.
acc em bị suspend rồi...đang gửi ticket cho nó

mình vẫn chưa hiểu cái add ssh vô tool là sao...hình như phải có file prisock gì đó phải ko
zậy bạn nào có share mình vs

mình vẫn chưa hiểu cái add ssh vô tool là sao...hình như phải có file prisock gì đó phải ko
zậy bạn nào có share mình vs
Sock Pri thì fai mua . bạn ơi :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom