All1Tool - Giao diện mới

nerdbux chắc ko bị, còn thằng glabux mình chạy auto đủ minpay 2usd ỷ y ko rút bữa sau vào acc bị ban :(

đủ minpay là nó band hay là lúc bạn vào rút thì nó mới band hả bạn?
hôm nay đủ minpay mai vào rút thì bị ban luôn ko kịp login :(

nói thật là đọc xong cảm thấy bạn quá thông minh, site có đầu tư mà dám dùng autoclick để rồi jờ lên đây than

Viết từ đầu đến giờ bạn hông hiểu à, tức là tỉ lệ site biết auto1all và suspend tài khoản đang cao lên, như legacyclix,clixdo,adzpot... mình mới auto1 tuần tự dưng suspend. Và mình đâu có nói mình dùng auto cho neobux, và probux đâu mình đâu có ngu - đang đầu tư lớn 2 site đó muh.

day mình cách cheat đc k cậu ?

bạn dùng tool surf ads là hông hợp pháp và đúng cách là cheat rùi đó bạn. Mua muh xài đi!

P/s: chủ thớt trong quá trình xài e phát hiện nhiều lỗi của tool lắm, hiện zờ e phat hiện 1 cách xài tool của chủ thớt hông đóng tiền vẫn xài được mà em lại chẳng biết crack hay hack zì hết trơn cả vậy mới hay chứ. Cứ tình trạng này CHủ thới sắp nghèo rùi.....hix hix

Bạn giúp mình trang www.nerdbux.com. Từ hôm qua 14/1/2014 luôn báo sai pass. Trong khi vào bằng web vẫn bình thường. Mình để ý thấy khi vào web có thêm phần kiểm tra trình duyệt khi login thì phải....

Bác thớt @lamviecnhieu check mail giùm với nhé (hugodichoi)
Minh gia hạn tool, đã pay hôm qua
Đang chờ bác!!

hôm nay vào thấy pp bị trừ tiền...mò mò thì ra thằng clickHonest...h làm sao đây các bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,478
171,519
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week