Other [alice]tuyển ref web-ip . Support + refback + bonus + tool hỗ trợ làm nv

job web-ip acc mới.png

Một số ID job web-ip giá vừa phải - cao ; các bạn có thể làm trên IP VN
( trong số này có site holdsteady.info, chủ job cố tình ko pay, bỏ qua nha. Ngoài ra còn 2 nv giống hệt nhau, ko được làm trên cùng 1 IP )
Tất cả các nv này đều đc cập nhật thông tin trong tool

Last edited by a moderator:

anhquandp

Hero
Reactions
287
MR
0.001
job web-ip acc mới.png

Một số ID job web-ip giá vừa phải - cao ; các bạn có thể làm trên IP VN
( trong số này có site holdsteady.info, chủ job cố tình ko pay, bỏ qua nha. Ngoài ra còn 2 nv giống hệt nhau, ko được làm trên cùng 1 IP )

Viết đi cho đỡ phải copy ID :|, đá lên nào \m/

Thông báo: Các bạn nào đang dùng Ru-Tool mà cảm thấy ko thể tự edit được nhiệm vụ web-ip thì copy nội dung tất cả các nhiệm vụ đó vào file Notepad gửi cho tớ theo mẫu sau:

ID nhiệm vụ
Nội dung nhiệm vụ ( bằng tiếng Nga)
Link tìm kiếm mà chủ job cho sẵn ( kể cả link yandex hay google.com,... cùng phải nói rõ)

List job là những nhiệm vụ click, cách tìm tới nv click ở web-ip các bạn xem trong topic hướng dẫn nhé
http://mmo4me.com/showthread.php?58438-Web-ip-huong-dan-truc-quan-cho-nguoi-moi-bat-dau
Tất cả các nhiệm vụ trong file text này vui lòng gửi về email : [email protected]

P/s: Dù sao vẫn khuyến khích các bạn tự làm quen và đọc hiểu nhiệm vụ, tớ rất muốn giúp nhưng khả năng cũng có hạn.Mấy cái nv click này chỉ cần chịu khó tí là hiểu được thui.

Một số bạn có hỏi là làm web-ip có dễ bị ban ko, câu trả lời là bạn không cần lo bị ban nếu chỉ chơi 1 acc/máy. Tất cả các trường hợp bị ban mà tớ biết đều là do chơi nhiều acc trên 1 máy. Web-ip cũng ít khi bị âm điểm danh tiếng do cách tính điểm khác biệt rất nhiều so với seosprint.

love4u111111

Banned
Reactions
183
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi. Fake IP bằng gì các bạn cób tài liệu hướng dẫn hum mình hum hỉu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week