• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other [alice]tuyển ref web-ip . Support + refback + bonus + tool hỗ trợ làm nv

Reactions
1,686
MR
0.000

NGƯNG SUPPORT. TUYỂN REF VÀ BONUS BÌNH THƯỜNG. BONUS do nick zen1403 đảm nhiệm :">
Các bạn có thể yêu cầu bất cứ lúc nào nếu đủ điều kiện bn, tuy nhiên upline chỉ bonus vào cuối tuần, mong các bạn thông cảm
:">
Bản thân tớ làm WEB-IP gần như ngay từ khi biết tới MMO, ngày đó newbie mới vào, thấy WEB-IP dễ làm, pay instant, min pay cực thấp, nên chuyển từ PTC qua WEB-IP. Site này lại ổn định, bằng chứng là tới tận bây giờ mà tớ vẫn ko có ý định bỏ WEB-IP nè :D

WEB-IP được các mem Việt Nam tập trung khai thác từ sớm nên hầu hết các job cấm IP Việt Nam, chỉ còn 1 số job là làm được trên IP Việt thôi.
Sau này các upline tuyển ref thì chủ yếu là các site còn ít mem như Seo-sprint, Vip-promt,... Điển hình là Seosprint giờ đang có nhiều mem chiến, nhưng chắc các bạn cũng thấy đang dần cầm nốt IP Việt Nam ( lý - do - mà -ai - cũng - biết - là - vì -cái -gì -đấy :"> ) IP Việt Nam vẫn làm được nhưng hơi ít job.

Điều khác biệt giữa seo sprint và WEB-IP là ?
Bấy lâu nay mọi người fake IP và chiến WEB-IP vẫn cực kỳ ổn, điều này chưa áp dụng được ở Seo-sprint, vì vậy ai chăm chỉ muốn kiếm tiền kiểu chắc ăn, lâu dài, ổn định kiểu lấy công làm lãi, thì bỏ ra tí tiền ( chừng 5$/ tháng đối với HMA vpn ) mua soft fake IP về rùi cùng chiến với tớ nha :D

Bạn cần những gì:
- WMID: là 1 tài khoản ở Webmoney, sau đó dùng chính WMID này để đăng ký acc ở WEB-IP
- Đầu tư chút tiền để mua soft fake IP thì ko còn gì hơn :D

Link bonus ở đây
http://mmo4me.com/showthread.php?49923-Tong-hop-cac-site-Nga-10-ngay

REFBACK
1. WEB-IP
+ 50%.
+ Mỗi lần bạn làm nv kiếm được 200rub thì RB 1 lần.
+ Khi đủ điều kiện RB, bạn yêu cầu RB + để "WMID đăng nhập webip" & WMR tại topic này nha!:D

LÀM NHIỆM VỤ Ở SITE NGA (WEB-IP) LÀ LÀM GÌ?
HƯỚNG DẪN LÀM NHIỆM VỤ CLICK VỚI CÁC SITE NGA
(Các cách kiếm tiền khác như surf web, đọc mail ... thì các bạn tự tìm hiểu nhé, vì ít tiền quá nên tớ khỏi giới thiệu)
  • Các site Nga tớ sắp giới thiệu là các trang web làm trung gian cho người giao nhiệm vụ và người làm nhiệm vụ. Người giao nhiệm vụ sẽ trả tiền cho các nhiệm vụ làm đúng theo yêu cầu của họ, tiền đó 1 phần cho bạn và 1 phần cho trang web trung gian (thường là bạn được 70-80% số tiền).
  • Bản chất nhiệm vụ CLICK: Chủ nhiệm vụ yêu cầu đến site của họ, mở vài link ở site của họ (giúp tăng traffic cho site của họ và một số mục đích khác). Sau đó click quảng cáo trên site của họ. Click quảng cáo đặt trên site của họ sẽ giúp họ có được tiền và sau đó mới trả 1 phần tiền đó cho các bạn. Vậy trước khi làm nhiệm vụ thì bạn cần đọc yêu cầu của chủ job, hiểu đúng và làm đúng như yêu cầu của họ.

Các bước chủ yếu để làm nhiệm vụ CLICK:
  • Vào site của người giao nhiệm vụ: người ta sẽ yêu cầu bạn đến site của họ bằng 1 trong các cách:
    - Đến thẳng site.
    - Tìm từ khóa họ đưa trên các trang tìm kiếm họ yêu cầu (google, yandex, …)
    - Mở 1 link rút gọn nào đó. Link này sẽ đưa bạn đến 1 trong 2 cách trên.
  • Sau khi vào site thì mở link của site. Số link tùy theo yêu cầu của người giao nhiệm vụ
  • Sau đó là click quảng cáo trên site. Tùy nhiệm vụ mà có thể có 1 hay nhiều loại quảng cáo phải click. Click thì có nhiều cách click: ví dụ với quảng cáo Google thì click 1 link để mở ra site quảng cáo, sau đó bạn phải click để mở thêm vài link từ site quảng cáo này nữa; …
  • Chờ 2-3 phút. Cái này tùy người giao nhiệm vụ yêu cầu. Người ta bắt mình chờ để đảm bảo các link mà bạn đã mở đã được load đầy đủ. Và tùy vào mỗi người giao nhiệm vụ mà bạn có thể chờ hoặc không, chờ trong 1 phút, 2 phút … Để đảm bảo chắc chắn, bạn nên tạo 1 thói quen là sau khi làm xong thì để vậy 1 thời gian mới báo cáo, và trong thời gian này thì bạn làm nhiệm vụ khác.
  • Báo cáo nhiệm vụ: là bạn gửi tất cả các link mà người ta yêu cầu mình làm ở trên và IP của bạn.
  • Lưu ý quan trọng: từ lúc click Bắt đầu đến lúc gửi báo cáo cách nhau từ 3-5 phút. Trong lúc đó thì làm nhiệm vụ khác.
Xem hướng dẫn làm nhiệm vụ bằng HÌNH ẢNH VÀ VIDEO ở đây

HƯỚNG DẪN CÀI ĐẶT TRÌNH DUYỆT COOLNOVO VÀ ADDON "COPY ALL URLS" ĐỂ LÀM NHIỆM VỤ
+ Dùng trình duyệt CoolNovo (phát triển trên nền Google Chrome) để dùng chức năng xóa Cookies, Cache khi tắt cửa sổ. Vào trang chủ http://coolnovo.com/?hl=vi down và cài đặt. Sau đó, thiết lập cho Novo như sau:

+ Dùng Addon Copy All Urls. Addon này giúp bạn copy tất cả các link đã mở trong cửa sổ CoolNovo chỉ với 1 click.
-> Vào https://chrome.google.com/webstore, tìm kiếm "Copy All Urls" và cài đặt như hình sau:

->Sau khi cài đặt, Addon là biểu tượng hình cái ô ở góc phải trình duyệt.

HƯỚNG DẪN ĐĂNG KÝ
(Trước khi đk, ủng hộ tớ thì clear cookies rồi click vào link ref nhé :D)

WEB-IP
+ Giá nhiệm vụ: từ 0.15 – 1rub, nên chọn các nhiệm vụ có giá khoảng 0.5-0.8rub.
+ Min rút: 5rub
+ Max rút: 100rub/ngày.
+ Điểm kinh nghiệm: làm càng nhiều thì càng nhiều điểm kinh nghiệm và có nhiều nhiệm vụ hơn để làm. Làm sai thì bị trừ 0.3 điểm kinh nghiệm.
+ Lưu ý: hiện nay dân Nga ở webip rất ghét VN, nên số nhiệm vụ cho IP Việt Nam rất ít. Nên nhiều bạn đã, đang và sẽ fake IP để làm. Khi các fake thì nhớ đừng lòi IPVN ra nhé, tức là mọi hoạt động từ đăng ký, đăng nhập, làm việc ... đều phải fake và fake cùng 1 location (ví dụ: dùng IP US thì luôn fake US chứ đừng có hôm nay US, mai sang Đức, kia sang Thụy Sĩ).
+ Các bạn link ref hoặc vào đây
Lưu ý : Khi dk, ở phần WMID partner các bạn ghi 244755127082 mới nhận được refback nhé :D
+ Xem video hướng dẫn đăng ký:
[video=youtube;6yOMso8sXgs]http://www.youtube.com/watch?v=6yOMso8sXgs&feature=youtu.be[/video]
+ Lưu ý: đăng nhập bằng WMID của webmoney đã đăng ký và pass.
+ Không fake free. Fake free rất dễ trùng IP -> bạn bị BAN bất cứ lúc nào. Các bạn có thể mua chung HMA để fake. mọi thắc mắc về nhiệm vụ, phần mềm fake IP các bạn có thể hỏi tại đây.
+ Fake IP cố định. Tức là fake để đăng ký bằng IP của nước nào thì khi làm việc cũng phải fake đến IP của nước đó.

Xem thêm bài hướng dẫn bằng hình ảnh này có thể giúp bạn rõ hơn về các bước làm nhiệm vụ :

HƯỚNG DẪN CƠ BẢN DÙNG TOOL HỖ TRỢ LÀM NV SITE NGA: SEO, WEB-IP,...

TOOL HỖ TRỢ LÀM NHIỆM VỤ:
CLICK LINK NÀY ĐỂ XEM HÌNH PHÓNG TO
http://nm2.upanh.com/b5.s26.d2/e348ccaa4e9948bbf3dce75b3573dbb5_44972512.tool.png
Bạn tìm link topic xem hd down và mua - kích hoạt tool ở đây:
http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

MỘT SỐ REVIEWS VỀ TOOL

antu825]Bạn ơi said:

Tool hiện vẫn đnag trong quá trình cải thiện, moị người đều có thể dùng thử 1 tuần.
Tool chỉ hỗ trợ, hỗ trợ những gì thì bạn xem ở đây:

HƯỚNG DẪN CƠ BẢN DÙNG TOOL HỖ TRỢ LÀM NV SITE NGA

CLICK để xem hình phóng to:
http://nm2.upanh.com/b5.s26.d2/e348ccaa4e9948bbf3dce75b3573dbb5_44972512.tool.png
antu825]Bạn ơi said:

Chính các bạn cũng có thể đóng góp vào tool bằng cách phát hiện xem nv nào chưa có, hay đã ko còn chính xác nữa, thì bạn edit vào, vì nv thay đổi thường xuyên mà
Bạn tìm link topic xem hd down và mua - kích hoạt tool:
http://mmo4me.com/showthread.php?43...OL-speed-up-rat-nhieu-giam-blacklist-triet-de

đã xài, chủ tool nhiệt tình. Mình k biết tiếng nga gì hết, xài google dịch bt cũng 5' 1 job. hehe kéo tool làm 1' ( chưa tính tg chờ báo cáo) . Ủng hộ dài dài :m055:

Có điều làm sao để update NV nhỉ, hay tự chỉnh nv. Nhiều nv hết hạn, cấm vn quá :m017:

Bạn bấm nút có hình bút chì trên tool, sửa lại nv theo ý bạn, rồi dùng chức năng gửi file ngay trên tool đó hoặc vào data của tool lấy filetosend gửi qua mail [email protected]

==============================
antu825]Bạn ơi said:

Last edited by a moderator:
Cùng mặt bằng chung như các site khác thui hiếu, nhưng có vẻ nhiều nhất là từ 0,6-0,8. Một ít 0,5 ; 0,9 ; 1 rub. Với lại còn phụ thuộc vào danh tiếng của acc, đôi khi acc vớ vẩn danh vọng thấp lại có rất nhiều job giá cao, chả hiểu :D
vậy thì cũng = seo :D chờ 1 time nữa làm nốt ở seo cho nó banned hẳn thì quay sang web-ip làm :D

THẾ NÀO LÀ SUPPORT CHO NHỮNG THẮC MẮC CHÍNH ĐÁNG:
Là khi bạn đã thật sự cố gắng đọc, xem clip và làm theo hướng dẫn, nhưng có những vấn đề nảy sinh làm bạn khó hiểu.
Tớ lười lắm nên đừng bắt tớ teamview cầm tay chỉ việc từ A tới Z nha, hehe:D

Captcha và làm nhiệm vụ ở các site như WEB-IP, cái nào hơn? Câu trả lời ở đây :D

Không Biết các Bác nào đã chơi 2 cái trên rồi thì so sánh giữa làm job các site nga và cạp thì cái nào ngon hơn kiếm nhiều $ hơn và bỏ ít thời gian và công sức hơn
Các Bác Cho ý Kiến giùm phát nào?

cạp giờ khó lắm
1.Pixprofit : cần proxy như offer, pix chặn số ID trên 1 IP, cần nhiều ID pri thấp mới có cơm, rate đang hạ dần, khó giữ pri 0 1
2.Kolo : giá quá bèo
3.Qlink : miễn bàn
4.Mega : pay chậm và ko ổn định, rate đang giảm dần
5.Capchatyper : Load ko ổn định, rule ngặt nghèo

Nói chung newbie mà h vào cạp có mà đói, chỉ mấy mem theo cạp lâu năm thì có thể thích nghi, mình nói thật đừng nản

làm quen site Nga thì ngon hơn cạp đó bợn

Cạp đơn giản với newbie nhưng newbie nhanh nản hơn seo,, còn seo hồi đầu cảm thấy khó, khi hiểu được vòng lặp của nó thì đơn giản:d

còn nhiều loại VPN cho bạn chọn.không nhất thiết phải HMA.có loại chỉ có 3$ 1 tháng.trong forum mình cũng có người sell.nói chung VPN chỉ cần vài chục cái là làm Site Nga ngon rồi.mình thì dùng ibVPN.4,95$ 1 tháng.

Đã fake đc IP rùi thì khỏi lo vụ danh tiếng, khi fake nhiệm vụ giá cao hiển thị trên acc của bạn nhiều lắm.
HMA mua giá rẻ trên 4rum tầm 5$

Chơi 1 acc để ko bị ban nha bạn, ko tự ref. Fake IP thì 1 acc làm đủ chết rùi
Site nào cũng pay instant hết. Acc web-ip sơ cấp thì tối đa rút 100 rub 1 ngày, web-ip cũng pay nhanh hơn seo, và cộng điểm danh tiếng thường xuyên, làm sai thì bị trừ ít thui, nói chung ko chơi nhiều acc 1 máy thì ko sợ bị ban ở web-ip

Webip dễ làm hơn chứ bạn... Pay nhanh hơn nữa....
fake IP xong, iu webip luôn òy :binhsua07:

Nói chung đã làm quen thì SEO hay WEP-IP cũng na ná nhau
Thế Seo fake IP có ra nhiều nhiệm vụ giá cao ko?

newbie em từng chơi captcha, thức trắng 2 đêm để được 1$ kolo, bèo quá đành qua mega cũng chẳng nổi.. nói chung captcha thì dành cho các bác đã chiến lâu năm mới trụ lâu được...

sau 1 ngày fake IP, làm webip mệt nghĩ luôn, giá cao, ham quá hà ... danh vọng mình 100 rồi mà sài IP VN jobs lẹt đẹt 0.2 tới 0.5 nản lắm...

có lẽ tuần sau e mua HMA, mọi người chỉ giáo với nha ... e ko rành cái này lắm...

kinh nghiệm 1 newbie mới mần jobs : tools a Zen + HMA là ấm rồi ( tranh thủ HMA chiến thêm vài site PTC hí hí) :binhsua07:

site Nga tốt hơn đó bạn. làm chừng 20job là quen tay thôi. Chứ ng mới muốn cạp phải kiên nhẫn lắm

up cho các bạn vào chơi, mình chơi lâu rùi nên không theo làm ref đc.
tạo lại, danh vọng ít, ít nv làm lắm. Cái này rất hay mà dễ kiếm tiền nữa ( 1h >1$), newbie mmo nên chơi.
Mình nghỉ 2 tuần nay rùi, chắc mai vào mua cái soft chơi lại thử quá, trước giờ toàn chơi handtool

oh!!thế hôm sau dùng hipe ip chiển thử xem sao!!cái này cũng dễ mà!!hehe

cho mình cái daheo để học hỏi đi bạn nghe nói muốn làm quá..

trước cái đợt rầm rộ lên làm web-ip mình cũng theo 1 thời gian xong chán bỏ =)) acc giờ ko biết còn ko nữa

cho mình cái daheo để học hỏi đi bạn nghe nói muốn làm quá..

Check inbox nha :D
Hãy tự tin lên nào các bợn làm site Nga, vì kiếm tiền dù có ít ỏi cũng là công sức :-"
Chăm chỉ và làm quen rùi thì 1-2$/1h là chuyện bình thường :D

Trên 4rum có mấy topic rao bán 5$ đó, hôm qua đọc 1 bài HMA 5$, tự mua trên trang chủ theo link ref rồi sẽ đc refund tiền khi mua xong, có vẻ ổn :D

có tuyển newbiew không ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,160
171,242
Latest member
acustalromania

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week