• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other [alice]tuyển ref web-ip . Support + refback + bonus + tool hỗ trợ làm nv

Webip dễ làm hơn chứ bạn... Pay nhanh hơn nữa....
fake IP xong, iu webip luôn òy :binhsua07:

newbie em từng chơi captcha, thức trắng 2 đêm để được 1$ kolo, bèo quá đành qua mega cũng chẳng nổi.. nói chung captcha thì dành cho các bác đã chiến lâu năm mới trụ lâu được...

sau 1 ngày fake IP, làm webip mệt nghĩ luôn, giá cao, ham quá hà ... danh vọng mình 100 rồi mà sài IP VN jobs lẹt đẹt 0.2 tới 0.5 nản lắm...

có lẽ tuần sau e mua HMA, mọi người chỉ giáo với nha :D... e ko rành cái này lắm...

kinh nghiệm 1 newbie mới mần jobs : tools a Zen + HMA là ấm rồi ( tranh thủ HMA chiến thêm vài site PTC hí hí) :binhsua07:

Vui nha :binhsua07:

up cho các bạn vào chơi, mình chơi lâu rùi nên không theo làm ref đc.
tạo lại, danh vọng ít, ít nv làm lắm. Cái này rất hay mà dễ kiếm tiền nữa ( 1h >1$), newbie mmo nên chơi:D.
Mình nghỉ 2 tuần nay rùi, chắc mai vào mua cái soft chơi lại thử quá, trước giờ toàn chơi handtool

Up hộ cho mụ này >.<

Nàng giờ cũng tuyển ref à ;)) mà sao mình có ác cảm với cái web-ip này thế nhỉ ?

Nàng giờ cũng tuyển ref à ;)) mà sao mình có ác cảm với cái web-ip này thế nhỉ ?

Cái đó là định kiến roài hehe, ai làm cả seo và web-ip rồi sẽ cho cảm nhận công tâm nhất về 2 site này :D

Mình thì ngược lại, dù giờ ai cũng chuyển seo nhưng mình vẫn không quen dc. Cảm giác, cảm giác thôi nhá, thấy web-ip làm tiền về nhanh hơn là seo. Thấy làm bên seo bao nhiêu nv mà k bằng làm bên web nhàn hơn. Về lâu dài có khi phải tính mua HMA về chiến web :">

Bạn nào share mình soft fake ip với ( chưa có $ mua HMA). Đang dùng "easy hide ip" nhưng không dùng cho google chrome được.

mình k biết có sd đc soft free hay ko nếu bạn chưa có $ thì lên chơi SEO để lấy tiền mua HMA chơi :D Seo giờ cũng chưa phải nát lắm đâu :D

Bạn nào share mình soft fake ip với ( chưa có $ mua HMA). Đang dùng "easy hide ip" nhưng không dùng cho google chrome được.

Bạn chưa có soft fake IP thì tạm thời dùng IP Việt Nam làm trên cả seo và web-ip đều được, vẫn có những job chấp nhận Việt Nam.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,181
171,263
Latest member
juiceberry

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week