Ai xem phim Bao Thanh Thiên rồi thì vào!

chỉ có 1 tập cuối k dám coi đó thôi, mà nó chiếu rơn người ghê:D
có cảnh thằng tướng quân bị chặt cụt đầu, rồi vẫn cầm đầu cưỡi ngựa chạy về => chết... thấy ớn éo dám coi nữa

tập đấy thằng tướng quân bị chém cụt đầu, rồi nó cho đóng băng, cho ngựa chạy về 1 tay ôm đầu, khi thắp hương nước tan ra làm mắt chảy máu phải koi

ũa, zầy đây phim nây là là phim khoa học viễn tưởng à @@

có cảnh thằng tướng quân bị chặt cụt đầu, rồi vẫn cầm đầu cưỡi ngựa chạy về => chết... thấy ớn éo dám coi nữa
bác này còn nhớ giống mình nè, hồi nhỏ coi sợ giờ phim kinh dị cũng k sợ:D, ai biết tập đó ở đâu k??????????????????????????:eek:

bác này còn nhớ giống mình nè, hồi nhỏ coi sợ giờ phim kinh dị cũng k sợ:D, ai biết tập đó ở đâu k??????????????????????????:eek:
Thời niên thiếu của bao thanh thiên I, còn tập bao nhiêu thì k nhớ nữa..nếu rảnh thì coi lại từ đầu đi thím. :D

Thời niên thiếu của bao thanh thiên I, còn tập bao nhiêu thì k nhớ nữa..nếu rảnh thì coi lại từ đầu đi thím. :D
Thím coi đi ak, mình thì đã biết là k phải niên thiếu rồi:oops:

web kiếm cũng k có:D
tui đang nói 41 bộ trên tui đưa link đó web fim có đủ 41 bộ mà :)
Còn cái tập ông nói tui ko có chút ấn tượng nào nên chịu, còn 41 bộ trên là 41 bộ đầy đủ đó

tui đang nói 41 bộ trên tui đưa link đó web fim có đủ 41 bộ mà :)
Còn cái tập ông nói tui ko có chút ấn tượng nào nên chịu, còn 41 bộ trên là 41 bộ đầy đủ đó
Chắc k phải bộ đó, ông Kim Siêu Quần đóng trên 700 tập phim lận:D, Gia Các dự là muốn 1k:D:D:D

mệ ! nhớ lại bộ phim năm 1993, có cả ông rùa và yêu quái nữa :d lúc đó mình 5 tuổi mà đã đòi đi xem chứ :D

Tuổi thở zu dội ! Ngày xưa coi mấy vụ án sợ vãi ra mà vẫn cứ xem ! tối ngủ mơ thấy luôn chứ :D

cái phim mà thớt nói thì m xem lúc còn học cấp 1 nó là bao thanh thiên. khoảng năm 1995-1996 nhưng m k có link:D

thời niên thiếu của bao thanh thiên
có mấy vụ án k nhớ nhưng đại khái có 2 vụ án xem sợ vkl là bí mật làng ẩn dật và ly miêu tráo thái tử :D:D:D:D

xem cả 3 pages, kết quả là vẫn chưa có kết quả. tẩu hỏa mấy thím bàn phim kinh thiệt, kể cả mấy anh lớn. :))

lúc nhỏ xem phim bao thanh thiên thiệt là dễ sợ, như phim kinh dị.

bạn đang nhờ vả mà cái tiêu đề như ra lệnh thế

mệ ! nhớ lại bộ phim năm 1993, có cả ông rùa và yêu quái nữa :d lúc đó mình 5 tuổi mà đã đòi đi xem chứ :D
Giờ éo sợ khỉ khô nữa:D
Tuổi thở zu dội ! Ngày xưa coi mấy vụ án sợ vãi ra mà vẫn cứ xem ! tối ngủ mơ thấy luôn chứ :D
mơ gì kể nghe xem nào
cái phim mà thớt nói thì m xem lúc còn học cấp 1 nó là bao thanh thiên. khoảng năm 1995-1996 nhưng m k có link:D
k biết nó xén rồi nó vứt đâu:confused:, tìm mãi chả thấy!
rãnh vãi:eek:
Vãi vãi vãi:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
thời niên thiếu của bao thanh thiên
có mấy vụ án k nhớ nhưng đại khái có 2 vụ án xem sợ vkl là bí mật làng ẩn dật và ly miêu tráo thái tử :D:D:D:D
Chút mình coi xem có hay không, không thích Bao Thanh Thiên còn nhỏ cho lắm:oops:
xem cả 3 pages, kết quả là vẫn chưa có kết quả. tẩu hỏa mấy thím bàn phim kinh thiệt, kể cả mấy anh lớn. :))

lúc nhỏ xem phim bao thanh thiên thiệt là dễ sợ, như phim kinh dị.
Chớ sao zay mới tìm xem chớ:D

tuổi trẻ bao thanh thiên, tập 4 phần 1 hay sao đó, tập có ông tướng quân vào trường. mất 18 năm tìm lại 1 ký ức, để ko bị ám ảnh nữa, share cho bác

mình bị ám ảnh cái cảnh tướng quân ko có đầu, đi ngựa về, ám ảnh 18 năm, năm ngoái đã xem 100% phim này, để tìm lại ký ức, và xóa nó, nên giờ mới nhớ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,776
170,865
Latest member
Anhquys
Back
Top Bottom