• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ai thức khuya vào đây 1h 2h 3h khuya!

Bần tăng là kẻ tu hành . Nên thức khuya là chuyện bình thường . :m155:

ah thức khuya rất hại sức khoẻ, tổn thọ , da ngày càng xấu, bụng ngày càng bự, mụng ngày càng nhiều, và khó kiếm bạn gái đẹp. Thôi đi ngủ thôi ;))

Lại 1 ngày nữa làm cú đêm, bùn vật vả :|

Lúc này tui hay thức khuya wa.
Đó đã là 1 điều không tốt. Đã vậy tui còn uống nước ngọt, khuya nào cũng quất 1 chai.
TỰ hỏi, nếu kéo dài như vậy có sao ko?
:binhsua153:
Sau này có bị Tiểu đường ko?

Có ai giống mình ko?
:binhsua144:

:binhsua37:1 ngày em uống phải 3 chaj nc ngọt

Lại làm cú đêm tiếp hôm nay . Có vẻ ít khách khứa nhỉ .

con hàng xóm nhà đối diện tối nào cũng đi làm 3 4h sáng mới dzìa nên mình cũng phải thức tới giờ đó(ai bảo em í về là tắm,tắm mà không đóng cửa nhà tắm chi:binhsua44:)

con hàng xóm nhà đối diện tối nào cũng đi làm 3 4h sáng mới dzìa nên mình cũng phải thức tới giờ đó(ai bảo em í về là tắm,tắm mà không đóng cửa nhà tắm chi:binhsua44:)

:binhsua21: mắt bác sáng hơn mắt mèo, em sợ rồi :binhsua37:

Làm nghề gì mà 3 đến 4 h sáng mới về vậy nhỉ.

:binhsua16::binhsua31::binhsua41::binhsua153::m050:

thức đêm mới biết đêm ngắn tủn.....mới tí đã sáng. Sáng lại đi ngủ. Ko có ngày nào thấy dc mặt trời cả haiza

Đơn giản mà, làm 1 lon bò húc, ăn 1 gói mì trứng. thức tới sáng có sao đâu. mập nữa đó bạn. Hạn chế dùng đồ ngọt, ban đêm , cái bao tử nó hấp thụ tinh bột tốt nhất nhé/

Đơn giản mà, làm 1 lon bò húc, ăn 1 gói mì trứng. thức tới sáng có sao đâu. mập nữa đó bạn. Hạn chế dùng đồ ngọt, ban đêm , cái bao tử nó hấp thụ tinh bột tốt nhất nhé/

lúc 11h cao hướng uống lon bò húc giờ muốn ngủ mà không được :((

lúc 11h cao hướng uống lon bò húc giờ muốn ngủ mà không được :((

Đó là lý do chọn bò húc thay cà phê. uống bò húc mập người ko giảm trí nhớ , chỉ nên uống 1 ly cà phê vào buổi sáng tinh mơ mỗi ngày thì mới tốt nhé. còn uống nhiều và uống ban đêm thì hại ... sinh lý lắm đó. Em chưa có vợ nhưng nghe mấy tiền bối bảo như vậy.

Đó là lý do chọn bò húc thay cà phê. uống bò húc mập người ko giảm trí nhớ , chỉ nên uống 1 ly cà phê vào buổi sáng tinh mơ mỗi ngày thì mới tốt nhé. còn uống nhiều và uống ban đêm thì hại ... sinh lý lắm đó. Em chưa có vợ nhưng nghe mấy tiền bối bảo như vậy.

Sao tôi uống bò húc không thấy lên kg nào nhỉ , vẫn mãi mãi 51 Kg . Không hiểu . Có ăn uống sao cũng vậy .

Sao tôi uống bò húc không thấy lên kg nào nhỉ , vẫn mãi mãi 51 Kg . Không hiểu . Có ăn uống sao cũng vậy .

gái gú quá chứ chi ?

gái gú quá chứ chi ?

Có gái gú thì đã tốt quá , nó còn chăm cho béo . Chứ đằng này 26 năm cuộc đời . Chưa biết tay gái nó ra làm sao . Mùi gái như thế nào .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,033
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom